Lotto Bet - HÀNG SỐ ĂN IT NHƯNG BỀN | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet HÀNG SỐ ĂN IT NHƯNG BỀN

Em chao admin và cac CT ,cao thủ tren dđ em xin lỗi vì em ko biết đăng bài lên em chị chơi âm thầm .nay em cũng ổn rồi em muốn chia sẻ lên cho những ai muốn ăn ít.bất kể sảnh nào lo to bet,live, 5D,1M.mọi người cứ thấy hàng số nào có số 1 về thì ta cứ chơi hàng đó 2,3,4,5,6,7,8.tuy ăn ít nhưng em cũng có đồng ra đồng vào ko phải lo tiền cà phê
Cầu rất hay mình theo ngày kiếm 300-500k cảm ơn bạn

Mình theo dõi bên lô tô Bet có cầu này a e xem có được không cứ khi nào con số 9 xuất hiện bất kỳ hàng số nào ta đánh 01234 ở 3 kỳ tiếp theo vào tỷ lệ 1;2;5tỷ lệ ăn khá cao

Cầu này k nuôi chỉ đánh 1 tay duy nhất thôi phải k

Cầu hay vì 1 hàng đó đánh đến 7s rồi tỷ lệ về khá cao

Cầu này chơi cả ngày đều đc hả bác

Cảm ơn ct nhé chúc may mắn cầu hợp sẽ bú thông

Cần bao nhiều vốn thì chơi đc cầu này của bác

Ko ổn đâu sếp , bệt là đi viện .. gặp 4 tay số 1 liền 4 tay thông chưa

Tỉ lệ về cao nhưng gấy là kéo lại vốn hơi mệt .. Đánh 2345678 bỏ 019 . Test qua thấy k ổn lắm

Cầu này hầu như là ăn ngay tay 1 k phải nuôi đâu nếu k đi 2 tay cũng đc

Cầu ổn áp bác ơi bên 5D chạy liên tục

Cầu này cần bao nhiêu vốn thì ngồi rình đc ạ

Em chao admin và cac CT ,cao thủ tren dđ em xin lỗi vì em ko biết đăng bài lên em chị chơi âm thầm .nay em cũng ổn rồi em muốn chia sẻ lên cho những ai muốn ăn ít.bất kể sảnh nào lo to bet,live, 5D,1M.mọi người cứ thấy hàng số nào có số 1 về thì ta cứ chơi hàng đó 2,3,4,5,6,7,8.tuy ăn ít nhưng em cũng có đồng ra đồng vào ko phải lo tiền cà phê
Ăn ít mà bền là ok rồi

Chúc b may mắn