Lotto Bet - HÀNG SỐ ĂN IT NHƯNG BỀN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet HÀNG SỐ ĂN IT NHƯNG BỀN

Chúc mọi ngươi theo cầu sớm ngày về bờ

Chúc ae tìm đc cầu hợp duyên về bờ

Rồng hổ như nào b.nói rõ hơn dc k
Cầu này bạn chỉ chơi bên5D thôi vì mình thấy chạy đều hơn. Khi thấy số 0 ở hàng trăm thì đánh hổ 3 tay.khi thấy số 9 ở hàng trăm thì đánh rồng 3 tay.khi mọi người đanh 3 tay rồng hổ ko ra thì sẽ có hòa suất hiện. chấp nhận gãy một tay tay sau có số 0 hoặc số 9 ở hàng trăm thì cứ XXX lên theo vốn của mỗi người miễn là có lãi.

mình ko có cầu gì để ít vốn nhưng ăn nhiều được. nhưng những gì mình chia sẻ lên đây là mình vẫn đang chơi bình thường. và rút tiền rất đều.mình ko chơi ngày thứ7 và chủ nhật thôi. vì những ngày này cầu rất ngắn có thể nó sẽ lấy lại hết khi mà mình đang hăng và say vào nó

Cầu này ko ổn đâu. Rất nhiều lần tôi thấy nó bệt 5 6 tay liền chỉ về con 1 ở cùng 1 vị trí rồi. Bỏ đi, tìm cầu khác mà chơi

Ý tôi là thế này... Ví dụ tay 1 bạn đánh 10k ăn được 3k, tay sau đánh 80k ăn được 24k, nhưng nếu thua cả hai tay là mất 90k, vậy là phải ăn 30 tay mới hoà vốn. Và trong 30 tay đó lặp lại một lần thua như trước là có thể xảy ra, vậy bạn chơi đến khi nào thì được??