Tâm sự - Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ

Ai còn 10 triệu... Hoặc nhiều hơn càng tốt... Đêm nay ngủ ngon Cho đầu thoải mái... Đừng chơi đêm nay nữa... Nếu gỡ được thì vừa Qua đã không thua đến vậy... Ngày mai chủ nhật ngồi đọc thật sâu... Hiểu được rồi mới làm được... 10 triệu vốn... Mỗi ngày gỡ từ 5 triệu đến 10 triệu... Vài ngày sau có lãi thêm vốn... Chơi tăng lên... Nhanh gỡ thôi mọi người... Tôi sinh năm 1955. Ai không thích cũng đừng nói láo... Tôi thương những người cùng khổ... Chứ rất ghét bọn nói láo...
Mong bác chia sẻ, e thì vốn 5 tr nhưng e chỉ cần ngày có 300 đến 500 đủ chi tiêu đóng góp học hành cho các cháu thôi,

Không phải nhờ ai kéo hết... Mình còn chưa tin được mình vậy thì còn làm gì được... Tôi chỉ cho cách mà gỡ... Không phải sợ bố con thằng nào hết...
Hóng pp của b quá e nợ 100.vừa vay được 20tr nữa mong gỡ bằng xsmb, sợ bét quá

Đúng rồi... Bạn nói đúng đó... Đây là tôi tâm sự với mọi người... Còn cụ thể hơn.. Chi tiết... Tôi sẽ đăng trên diễn đàn giảimasohoc...
Tìm đọc ở mục cầu kèo lotobet . ( xổ số thế giới . )nhé....
Có mấy cái bác nói cháu chưa hiểu, bữa caia gì mà 10:2 đó, thừa số gì đó. Hôm nào hỏi lại bác tiếp

Ai còn 10 triệu... Hoặc nhiều hơn càng tốt... Đêm nay ngủ ngon Cho đầu thoải mái... Đừng chơi đêm nay nữa... Nếu gỡ được thì vừa Qua đã không thua đến vậy... Ngày mai chủ nhật ngồi đọc thật sâu... Hiểu được rồi mới làm được... 10 triệu vốn... Mỗi ngày gỡ từ 5 triệu đến 10 triệu... Vài ngày sau có lãi thêm vốn... Chơi tăng lên... Nhanh gỡ thôi mọi người... Tôi sinh năm 1955. Ai không thích cũng đừng nói láo... Tôi thương những người cùng khổ... Chứ rất ghét bọn nói láo...
Cháu cũng đang thua vì lottobet 500tr chỉ trong 2 tuần giờ chán quá chú ạ chú chianser
Bài cho chau được về bờ chứ h ko biết sống sao với đống nợ nữa

Theo như những lời khuyên của người đi trước: khi ta đang có áp lực gánh nặng nợ nầm đè trên vai ta sẽ cố gắng tìm những cách có thể kéo lại vốn theo hình thức nhanh nhất mà để quên phương pháp an toàn áp dụng!.
Cố gắng theo bước các CT ,cứ từ từ theo bạn nhé, không nên vội vàng (lời 1 CT đã chia sẻ với mình).
Chúc bạn may mắn trên hành trình này!.

5tr... Thì bạn phải đọc kỹ bài chơi của tôi.... Và phải chép lại cách vào tiền hợp lý... Với số vốn 5tr... Không thì toang ngay... Người không chơi lại được máy đâu... Nó lập trình chi tiết lắm... Vớ vẩn chết với máy tính ngay... Thời đại 5.0 mà
Vâng, e chờ bài chia sẻ của bác và nghiên cứu thật kỹ ạ

Đó là tâm sự bạn ơi.... Đêm nay 30 /5/2020 mình sẽ chia sẻ một phương pháp chơi lotobet rất cụ thể.... Ăn rất mỏng... Ít thôi... Nhưng đã chơi thì thách thức một ngày thua... Mobai55
Mong lắm một ngày về bờ bác ơi

Đó là tâm sự bạn ơi.... Đêm nay 30 /5/2020 mình sẽ chia sẻ một phương pháp chơi lotobet rất cụ thể.... Ăn rất mỏng... Ít thôi... Nhưng đã chơi thì thách thức một ngày thua... Mobai55
E chờ bài cs của bác. Bài cs trước bác gỡ rồi ak .mà e ko tìm thấy vậy

Mọi người đang nợ nhiều quá... Vậy bây giờ bạn còn được bao nhiêu vốn nữa... Mình chỉ cho mà gỡ từ từ thôi... Gỡ nhanh.... Nếu không có duyên là chết thêm nữa đấy....
E nợ gần tý bác ơi, giờ e còn 60 triệu bác xem hướng e cách để e gỡ. E cảm ơn bác.gỡ dần bác ah.