Tâm sự - Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ

@vando1984 ...gỡ bỏ rồi... Bực lắm cơ... Khi chết Thì mình đã chết thay chúng nó rồi... Bây giờ chỉ việc ăn uống thôi.... Mà nó cứ chọc ngoáy... Không chia sẻ thì khổ những người mới chơi... Hoặc đã thua không gỡ được... Mà chia sẻ... Thì nó làm như nó là bố đời... Không ai bằng nó... Nếu nó giỏi , nó tốt, thì Nó cũng chia sẻ cho nhau đi... Mỗi người một ý kiến hay... Thì cuộc đời này càng sâu đậm...
/ @vando1984 ... Bạn nghĩ sao
Nếu vậy bác viết bài Đi xong Ai cần thì bác cs với người đó thôi ạ,

Đó là tâm sự bạn ơi.... Đêm nay 30 /5/2020 mình sẽ chia sẻ một phương pháp chơi lotobet rất cụ thể.... Ăn rất mỏng... Ít thôi... Nhưng đã chơi thì thách thức một ngày thua... Mobai55
Mong chờ Bác chia sẻ những gì tâm huyết ạ.

@vando1984 ...gỡ bỏ rồi... Bực lắm cơ... Khi chết Thì mình đã chết thay chúng nó rồi... Bây giờ chỉ việc ăn uống thôi.... Mà nó cứ chọc ngoáy... Không chia sẻ thì khổ những người mới chơi... Hoặc đã thua không gỡ được... Mà chia sẻ... Thì nó làm như nó là bố đời... Không ai bằng nó... Nếu nó giỏi , nó tốt, thì Nó cũng chia sẻ cho nhau đi... Mỗi người một ý kiến hay... Thì cuộc đời này càng sâu đậm...
Cs cho đi là mãi mãi bác ak.e cũng ko dám qua mắt thợ đâu .nhưng đó chỉ là số ít thôi bác .khi bác cs mà có ai nói năng ko tôn trọng bác cứ bái cáo thẳng với admin. Để có biện pháp sử lý .còn rất nhiều ae cần sự cs bác ak. E tuy tuổi đời cũng ko nhỏ nhưng trên diễn đàn có những ae thực sự còn ít tuổi mà e cần học hỏi ở các ae đó nhiều bác ak

Đêm nay tôi lại viết bài chia sẻ, phương pháp chơi , cách chơi , và chơi cái gì , để nắm chắc chắn phần thắng... Hôm trước tôi có viết 1 bài và đã đăng... Xong có vài đứa , đầu thì to , nhưng óc đặc... Nó nói bậy... Nóng quá tôi đã xoá... Định sẽ không bao giờ nói gì nữa.... Nhưng giờ tôi cảm thông với một số người... Đêm nay tôi lại viết bài khác... Tại mục , _ cầu kèo lotobet... Nếu có gì chưa hiểu... Còn vướng víu... Cứ hỏi... Tôi nhiệt tình hết khả năng của tôi... Và khi hiểu tường tận rồi... Các bạn tự cíu lấy các bạn... Đừng theo ai kéo Nữa...
Cảm ơn bác, bác nhiệt tình với mn qua.

Cs cho đi là mãi mãi bác ak.e cũng ko dám qua mắt thợ đâu .nhưng đó chỉ là số ít thôi bác .khi bác cs mà có ai nói năng ko tôn trọng bác cứ bái cáo thẳng với admin. Để có biện pháp sử lý .còn rất nhiều ae cần sự cs bác ak. E tuy tuổi đời cũng ko nhỏ nhưng trên diễn đàn có những ae thực sự còn ít tuổi mà e cần học hỏi ở các ae đó nhiều bác ak
E vẫn hằng ngày dùng pphap bắt phức hợp hậu nhị với những gì bác chia sẻ để vào bờ. Thực sự sau khi đọc bài bác cse e đã suy nghĩ và thay đổi cách chơi rất nhiều. Cảm ơn bác lần nữa nhé.

E vẫn hằng ngày dùng pphap bắt phức hợp hậu nhị với những gì bác chia sẻ để vào bờ. Thực sự sau khi đọc bài bác cse e đã suy nghĩ và thay đổi cách chơi rất nhiều. Cảm ơn bác lần nữa nhé.
Chúc mừng ae .thực sự có những ng như ae bản thân mình là ngf cs cũng thấy rất vui vì đã góp đc 1 phần nhỏ bé của mình để giúp đc mn
Đó kinh nghiêm trong quá trình chơi ngu của bản thân rút ra để cs cho ae
Chúc ae luôn may mắn và thành công

Minh cũng vi lo to bét mà gio lún sau qua mát roi. Theo dan đe cua ct chienmai23 thi ko thua

E thấy bài này rất hay bác ak

Chúc mừng ae .thực sự có những ng như ae bản thân mình là ngf cs cũng thấy rất vui vì đã góp đc 1 phần nhỏ bé của mình để giúp đc mn
Đó kinh nghiêm trong quá trình chơi ngu của bản thân rút ra để cs cho ae
Chúc ae luôn may mắn và thành công
Mong 1 ngày gần nhất e lại được cse lại những kinh nghiệm chơi của em như bác đã từng chia sẻ. để giúp đỡ những ae khác.