Lotto Bet - Hậu, Tiền nhị - nhóm phức hợp | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Hậu, Tiền nhị - nhóm phức hợp

Khi kết quả về kép bằng ở hậu nhị, ta sẽ bỏ chính số đó và bóng dương của nó, chơi hậu nhị phức hợp và áp dụng tương tự cho tiền nhị. (Các cặp bóng dương: 0-5, 1-6, 2-7, 3-8, 4-9). Mình có test thử trong 50 kỳ quay cầu kép bằng về từ 5 đến 8 tay khi áp dụng cầu này tỷ lên ăn 80%.
Chúc ae may mắn, vạn sự tùy duyên!
xem qua cầu chạy thông kinh đấy

Khi kết quả về kép bằng ở hậu nhị, ta sẽ bỏ chính số đó và bóng dương của nó, chơi hậu nhị phức hợp và áp dụng tương tự cho tiền nhị. (Các cặp bóng dương: 0-5, 1-6, 2-7, 3-8, 4-9). Mình có test thử trong 50 kỳ quay cầu kép bằng về từ 5 đến 8 tay khi áp dụng cầu này tỷ lên ăn 80%.
Đã tét chạy ok kiếm cơm ngon luôn anh em

cầu này nó tùy từng hôm thôi

Cho em hỏi nếu về.kép ở tiền nhị thì ta chơi bỏ số phưc hơp tiền nhị.và nó về kép ở hậu nhị thì ta chơi bỏ số phưc hop hâu nhị.kép về đầu nào ta chơi đầu đó đúng ko ạ

Cho em hỏi nếu về.kép ở tiền nhị thì ta chơi bỏ số phưc hơp tiền nhị.và nó về kép ở hậu nhị thì ta chơi bỏ số phưc hop hâu nhị.kép về đầu nào ta chơi đầu đó đúng ko ạ
Vâng ae

dạ e cảm ơn nhiều ạ.mong a chia sẽ nhiều cầu kèo hơn nữa ạ

Đính kèm

• 1,007.1 KB Lượt xem: 74
  • 854.2 KB Lượt xem: 75
Cầu này canh kép bằng về chơi 1 tay duy nhất mà ae! Ra đảo hay không là do mình thôi!

Sửa lần cuối:
của bác chơi chuẩn thế