Cầu MB - Hi vong cuu dc nhung ae dang khô | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Tôi cung như ae con phải đi lam kiêm tiên nuôi vợ con.nên tôi cung ko có quá nhiều tgian.tôi da nói rất nhiều la tôi đăng bai lên giúp dc ai cai gì thì giúp.ai chơi theo hay ko la tùy ae.tôi ko bắt ae phải chơi lớn va chơi theo tôi.vậy mà van còn 1 số thành phần nói năng thiếu van hóa với tôi.thật lòng ko biết phải nói như thế nao nữa.tiền của ae.chơi to chơi nhỏ là tùy ae.theo ai la tùy ae.ko ai bắt ae phai theo tôi nhé.nên nói năng có văn hóa 1 chút.

LAODAI06 ơi Cho tôi vào bờ với, tôi đang ở ngoài đảo xa lâu lắm rồi

Ae đã có tầm rìu, cần có tâm phát cho những ae còn lại đang xa bờ ngoài đảo xa. Nếu may mắn giúp được ae về bờ an toàn cũng là cái duyên, may mắn đến với ae. Chúc vững tâm có lòng giúp đỡ ae đang xa bờ nhé. Thân ái và quyết thắng ae ...!!!

Thực sự ông bạn có tâm .hay chiA sẻ cầu keo lên tất ca a e trong diễn dan cùng tham khảo .va vào đc bờ hay ko la do anh em có cầu kèo hay con chạy+may măn+ cái duyên đc lôc ,chu lô đề ai biết trc đc đâu

Ma tôi cung chốt luôn.như the này.bang chốt cua tôi.tất ca ae đều biết.tôi ko nói phét được.tôi vào tập doan cung mong giúp dc ae cai gì thi giúp.ko cầu lợi.ae xem tất ca bat chốt cua tôi rồi so sanh va đánh giá cao thấp nhé.chào thân ai!
Bạn chốt ở đâu vậy cho mình theo với xa bờ quá

Nói chung các Chủ Tịch, Cao Thủ Top ở đây họ rất khiêm tốn, ít khi dùng từ vào đây để giúp, chỉ nghe họ bảo là cùng chơi, cùng chia sẻ, thảo luận, học hỏi. Mình thích những người như thế. Còn người AE có ý tốt muốn giúp đỡ MN thì cứ lập 1 Topic riêng ấy, ắt MN sẽ tìm đến và ghi nhận sự thiện chí của người AE thôi. Chúc may mắn @LAODAI06 .

Nói chung các Chủ Tịch, Cao Thủ Top ở đây họ rất khiêm tốn, ít khi dùng từ vào đây để giúp, chỉ nghe họ bảo là cùng chơi, cùng chia sẻ, thảo luận, học hỏi. Mình thích những người như thế. Còn người AE có ý tốt muốn giúp đỡ MN thì cứ lập 1 Topic riêng ấy, ắt MN sẽ tìm đến và ghi nhận sự thiện chí của người AE thôi. Chúc may mắn @LAODAI06 .
Chuan ko can chinh

Thì bạn cứ cs cầu kèo vs chốt số.ai tham khảo thấy hay thi chơi con k thich thi next.kẹ họ bạn ah
Nếu có ý muốn giúp một Ai đó thì ko cần phải lên tiếng. Ko cần người trả ơn đó mới là Con người biết nghĩ luôn luôn vì mọi người.

Thoi mà bạn đoi co là gi bs nhau cả cùng cảnh ngô mà người có tâm có tầm thi trời đất ko phu lòng đâu
Thôi bạn ơi. O diễn đàn này còn nhiều Cao thủ nhiều người luôn luôn hết lòng vì ae họ không đòi hỏi gì chỉ muốn giúp đỡ mọi người .quan trọng là mình có hợp duyên hay ko thôi người ae à.

Tui nói vậy rui cũng trong So ae đang o xa bờ loay hoay mãi chưa có cơ hội vào bờ. Nên mời đề xuất với ae như vậy, ae xem xét nhé.

All những ae đang ơ ngoài đảo xa, tui có đề nghị thế này hãy vững tin. Vì mọi cánh cửa chưa đóng hết với chúng ta. Hy vọng vẫn còn cánh cửa hẹp giúp all chúng ta trở lại ....Tôi hy vọng vậy.., còn còn đã tham gia trò chơi thì cần phải biết chờ đợi thui, khi nào trời cho, may mắn đến thì húp thui ae nhỉ...!!Chiến thắng và thần may mắn sẽ đồng hành cùng với all ae chúng ta...