Về bờ - HOÀN THÀNH THỬ THÁCH | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ HOÀN THÀNH THỬ THÁCH

Mình cũng bị gãy khung. Gãy cầu. Chứ không phải lúc nào cũng được ăn thông mãi mãi đâu nhé các bạn ơi . Nhưng mình chơi quên rồi nên mình chuyển cầu ngay được. View attachment 41454..trong cùng một kỳ quay. Đánh 4 số Thì nó hay trúng. Nhưng nó tính cho mình là 6 tổ hợp. Mất 60k. Ăn được không lãi nhiều... Vậy mình đánh 1 tổ hợp kết và lót 1 tổ hợp. Hết ít vốn mà lãi nhiều hơn.
Dạ bác cho con hỏi khi gẫy nhiều quá bác chuyển cầu như thế nào ạ

Các bạn ơi mọi hôm thì mình không chơi vậy. Vì Hôm qua chia sẻ. Nay mình tet thử cả một ngày. Tuy nhiên cũng có nhiều lúc nghỉ ngơi và Đi chơi... Nhưng vào chơi lúc nào là chỉ chơi 2 số 5 tinh. Không cố định. Cả ngày nay lãi được ít lắm. Tổng đến Giờ là 7 giờ rồi. Mà mới lãi được có hơn 3 triệu. Nay cũng không chơi xsmb. Luôn. Bẳng cược đỏ lòe loẹt nè...
Bác ơi con test khung chiều gẫy nhiều ạ

Đúng rồi đó. Chiều nay mình đã gặp 14 kỳ nếu cứ chơi theo pp hôm qua mình CS. Thì phải 14 kỳ mới nổ. Cũng nản... Nhưng vốn 1,5tr. Thì cũng không chết... Có điều là lãi rất ít... Mình tet thử , thì mình mới chơi thế... Chứ hàng ngày thì mình chơi xen thêm các trò khác vào nữa. Nay kiên nhẫn , chỉ chơi một môn đó xem nếu chết Thì chết ở góc độ nào. Còn kịp ngăn cản mọi người... Nhưng không chết đâu. Chơi ít vốn , chơi nhỏ , cũng bằng ông chủ bán quán nước , chỗ nhiều khách....
E cũng nghe theo lời bác ngày vào nhặt nhạnh của bet chút thôi , bjo vẫn nghiên cứu đánh tiền ảo lâu lâu vào nhỏ nhỏ kiếm tiền cafe, bjo thuộc cầu kèo mới đánh gấp lên đc, mỗi tội ăn dc chút cafe bet lại lỗ mất bữa hải sản ở xsmb ☹️

Đúng rồi đó. Chiều nay mình đã gặp 14 kỳ nếu cứ chơi theo pp hôm qua mình CS. Thì phải 14 kỳ mới nổ. Cũng nản... Nhưng vốn 1,5tr. Thì cũng không chết... Có điều là lãi rất ít... Mình tet thử , thì mình mới chơi thế... Chứ hàng ngày thì mình chơi xen thêm các trò khác vào nữa. Nay kiên nhẫn , chỉ chơi một môn đó xem nếu chết Thì chết ở góc độ nào. Còn kịp ngăn cản mọi người... Nhưng không chết đâu. Chơi ít vốn , chơi nhỏ , cũng bằng ông chủ bán quán nước , chỗ nhiều khách....
Bày em cách gãy mà ko chết sớm với. Em gayz 5 tay là đi bụi rồi. Hỏi thiệt

Mình khuyên thật lòng nhé. Dừng lại ngay còn kịp. Pp chơi của mình, chỉ giành riêng cho những người nghèo thất nghiệp. Còn chơi lớn. Đánh nhanh , thắng nhanh . Là không được nhé
Em có biết phương pháp đánh 10k ăn 66k đâu. Ý em
Là đánh 10 ăn 20. Em vốn có 200k. Gấp 5-6 tay mà bay là em nghỉ. Còn biết đánh 2s5tinh thì em đi tiền kiểu khác.

Mình khuyên thật lòng nhé. Dừng lại ngay còn kịp. Pp chơi của mình, chỉ giành riêng cho những người nghèo thất nghiệp. Còn chơi lớn. Đánh nhanh , thắng nhanh . Là không được nhé
Em nói đi bụi là em hết vốn. Núp lùm một thời gian lại vào. Chứ ko phải bay mấy chục củ như mấy bạn hay đánh lớn đâu.

Vậy bác có thể cs e xin một pp chơi thú vị mà bác tâm đắc nhất k ạ
Để bắt đc số ae kết hợp 2,3 cầu thì lọc số sẽ chuẩn hơn .đơn giản nhất ae lấy cầu đôi áp dụng cũng khá ok

Ngày lãi đc 3m là quá ok rồi bác.1 pp lãi vậy là ổn ạ

Các bạn ơi mọi hôm thì mình không chơi vậy. Vì Hôm qua chia sẻ. Nay mình tet thử cả một ngày. Tuy nhiên cũng có nhiều lúc nghỉ ngơi và Đi chơi... Nhưng vào chơi lúc nào là chỉ chơi 2 số 5 tinh. Không cố định. Cả ngày nay lãi được ít lắm. Tổng đến Giờ là 7 giờ rồi. Mà mới lãi được có hơn 3 triệu. Nay cũng không chơi xsmb. Luôn. Bẳng cược đỏ lòe loẹt nè...
Phương pháp chơi như nào vậy bác, bác chỉ dạy chúng em với

Bác mobai55 bác là người lớn tuổi rồi cũng như ct lão đại tô hùng (gừng càng già càng cay) các thầy lấy kinh nghiệm đúc kết thì chỉ có ngon và bổ thôi! Chúc bác và ace thành công !

Cách chơi của chú như nào vậy con muốn học hỏi thêm

Bác co thẻ cs cách chơi thú vị vào hồ sơ của con đc k ạ, con đang thất nghiệp muốn chơi nhỏ kiếm tiền bỉm sữa cho con con, để đôi khi con chơi 2st5 nó ko thuận thì con chuyển sang trò thú vị chơi ạ. Con cảm ơn bãc!