Thảo luận - HỘI BÀN ĐÀO CÙNG PHANBAO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỘI BÀN ĐÀO CÙNG PHANBAO

Đợt này anh em ta cùng quyết tâm giúp nhau về bờ nào anh e. Topic này lập ra để ae ta cùng đàm đạo chia sẻ tất tần tật về cách chơi, cách vào tiền. Để tìm ra cách hợp lý nhất để chắc chắn cuối tháng kiếm được lãi.

Hoặc bất cứ ae nào có áp lực cuộc sống, cũng thoải mái vào đây tâm sự. Biết đâu từng ng trong chúng ta đều có kinh nghiệm rồi. Cứ chia sẻ mà giúp nhau.

Tôi cũng up lại những bài đã chia sẻ để anh em dễ kiếm tại đây luôn.

1. DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO:

2. DÀN HẬU TAM CỐ ĐỊNH

3. CẦU 1 HÀNG SỐ VÀ HẬU NHỊ CHƠI XỔ SỐ THẾ GIỚI
https://giaimasohoc.com/threads/cach-choi-ket-hop-1-hang-so-va-cham-hau-nhi-an-toan.12468/

4. CHIA SẺ CÁCH VÀO TIỀN HỢP LÝ KHI CHƠI CẢ LÔ LẪN ĐỀ

5. CẦU ĐỀ 4 CHẠM THÔNG THÁNG: https://giaimasohoc.com/threads/pha...-thang-cach-chia-von.17816/page-4#post-597793

CỨ THOẢI MÁI BÌNH LUẬN ĐỂ TRAO ĐỔI CÁCH CHƠI NHÉ ANH EM

CĂN CỨ ĐIỂM CHỐT SỐ MỖI NGÀY TẠI CÂU LẠC BỘ GIẢI NHẤT NÀY ĐÂY:

51454

Sửa lần cuối:
Đợt này anh em ta cùng quyết tâm giúp nhau về bờ nào anh e. Topic này lập ra để ae ta cùng đàm đạo chia sẻ tất tần tật về cách chơi, cách vào tiền. Để tìm ra cách hợp lý nhất để chắc chắn cuối tháng kiếm được lãi.

Hoặc bất cứ ae nào có áp lực cuộc sống, cũng thoải mái vào đây tâm sự. Biết đâu từng ng trong chúng ta đều có kinh nghiệm rồi. Cứ chia sẻ mà giúp nhau.

Tôi cũng up lại những bài đã chia sẻ để anh em dễ kiếm tại đây luôn.

1. DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO:

2. DÀN HẬU TAM CỐ ĐỊNH

3. CẦU 1 HÀNG SỐ VÀ HẬU NHỊ CHƠI XỔ SỐ THẾ GIỚI
https://giaimasohoc.com/threads/cach-choi-ket-hop-1-hang-so-va-cham-hau-nhi-an-toan.12468/

4. CHIA SẺ CÁCH VÀO TIỀN HỢP LÝ KHI CHƠI CẢ LÔ LẪN ĐỀ

CỨ THOẢI MÁI BÌNH LUẬN ĐỂ TRAO ĐỔI CÁCH CHƠI NHÉ ANH EM

CĂN CỨ ĐIỂM CHỐT SỐ MỖI NGÀY TẠI CÂU LẠC BỘ GIẢI NHẤT NÀY ĐÂY:

View attachment 51454
CT CÓ THỂ CHIA SẺ P.P LOẠI ĐẦU LOẠI ĐÍT HÂY TỔNG ĐƯỢC HÔK CT? THANK

Ct phanbao chia sẻ giúp mình vốn với, vốn mình 5m thì mình nên chơi nguyên dàn đề hay cả lô nữa, nếu chơi cả lô vs đề thì vaoo tiền sao cho hợp lý, và chơi nguyên đề thì vào bao nhiêu điểm để phù hợp với số vốn ạ? Mong bác giải đáp giúp mình

Chúc ct thơm tay may miệng giúp anh em vào bờ

Anh cho em hỏi em chỉ chơi đề thôi vốn còn khoảng 4m em chỉ vào dàn 3d hàng ngày được không ạ
NÊN ĐI CẢ DÀN 64S VÀ 3D
TỶ LỆ 10/1
VỐN 4M CHIA CHO 3 NGÀY
ĐI ĐỀU TIỀN

Ct phanbao chia sẻ giúp mình vốn với, vốn mình 5m thì mình nên chơi nguyên dàn đề hay cả lô nữa, nếu chơi cả lô vs đề thì vaoo tiền sao cho hợp lý, và chơi nguyên đề thì vào bao nhiêu điểm để phù hợp với số vốn ạ? Mong bác giải đáp giúp mình
ĐÂY LÀ BÀI VIẾT CHIA SẺ CÁCH VÀO TIỀN

Hiện tại với số vốn nhỏ thì bạn có thể theo lô và dàn đề. Vs như tôi tôi lô 80d thì bạn đi 8d. Đề tôi đi 100d thì bạn đi 10d.
2 tr bạn chia cho 2 ngày chơi để dự phòng.
Số tiền mất thì coi như của đi thay người. Làm lại từ cái nhỏ, ăn đều đặn mỗi ngày. Dù ít nhưng giúp tinh thần thoải mái hơn.
Chào ct ạ . E chơi xs mb mà lâu nay muốn theo ct nhưng k tìm đc ct chốt số hàng ngày ở đâu .xin ct chỉ giùm với . E luôn tin tưởng và mong đc bám ct về bờ với ạ . Bây giờ e thua 300 củ rồi nên rất lo lắng ....