Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 52 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đính kèm

• 72.6 KB Lượt xem: 36
Theo thì thắng thua phải chịu, và cũng có thắng có thua chứ.. theo ai cũng vậy thôi e
Đáng lẽ hôm nay kg thua đâu,vì h qua e có nghe a nói là chuyên chốt càng chuẩn,còn dàn thì ae tìm nào tốt thì kết hợp,chiều mà đọc thì cũng kg thua,mai theo 1 dàn 3 càng nhiều số nhất gầy lại,nếu được a chốt sớm nhất có thể để vô sớm kg thì giờ đó nó đông người truy cập lắt lắm khó sử lý

Pp bắt của bác của bác gùi nhỉ chỉ cách lọc của 10ct .nhưng vì xài dt ko biết lọc dàn .ốp 5 dàn vào phần mềm .mình ko làm được .nên phải tìm cách khắc phục. Xem tất cả pp nào đơn giản thì bắt tính chính xác của lọc 10 ct là ổn .nhưng ko lọc được .vì sd đt di động .có cách lọc khác ko .mấy Bác chỉ giúp với. Cảm ơn
Tôi dùng đt chứ máy tính đâu mà k làm đc

Bên bác ý bị Khoá Tk rồi, ae nào hẹn gặp thì liệu, Y hệt Maica chẳng khác tý nào... haizz
E nói thật.chẳng hiểu ae ưa cái gọi là pp của bác ấy ở chỗ nào.ngay từ đầu e đã thấy phét lác rồi mà ae bu cắn lại cả e.rồi thử hỏi ai theo ông ấy ăn đậm lên tiếng hộ e cái.nào là file các của tào lao.niemtin thống kê mõm e gét e đã chặn rồi giờ gặp cụ này e biết trước sẽ có cái kết tốt đẹp như hnay e thấy hài lòng vãi

Thì đúng vậy, đơn giản dễ dàng thôi+ thêm với cầu của mình để loại bớt thôi, việc gì đâu mà phải dài dòng đau đầu pp này kia mệt, đảm bảo 20/30 là dc
chuẩn bác teddy . e thấy ko phù hợp và loằng ngoằng e đóng góp nhưng a y không hiểu, chắc bác ý không muốn làm theo ae lại bảo sao chép pp mất đi cái tôi

E nói thật.chẳng hiểu ae ưa cái gọi là pp của bác ấy ở chỗ nào.ngay từ đầu e đã thấy phét lác rồi mà ae bu cắn lại cả e.rồi thử hỏi ai theo ông ấy ăn đậm lên tiếng hộ e cái.nào là file các của tào lao.niemtin thống kê mõm e gét e đã chặn rồi giờ gặp cụ này e biết trước sẽ có cái kết tốt đẹp như hnay e thấy hài lòng vãi
Tính cách Nói chung là mõm e ạ, gì mà phạt thư ký vs kế toán 20tr hài vãi :))) phét lác nhưng mà vui :)) tấu hài tốt 😂😂 còn về phần chốt số a k nói... a thấy đau đầu k theo dõi nữa... nhì nhằng vãi

Mình đang rất cần 1 pp bắt 6,7x số hằng ngày.
Ae nào có pp ổn định chút chia sẻ mình với
Mình trân thành cảm ơn
Dàn 64s ghép 3d với 7 con chơi cho đề ổn rồi. Lô thì bạn chọn cặp stl ghép với 5 con ra 3d mà chơi

chuẩn bác teddy . e thấy ko phù hợp và loằng ngoằng e đóng góp nhưng a y không hiểu, chắc bác ý không muốn làm theo ae lại bảo sao chép pp mất đi cái tôi
Thật lòng là a chẳng muốn nghe cái pp nhì nhằng lòng vòng của bác ấy, mình chơi bao lâu nay rồi, sao cứ phải bận tâm nhiều pp như ông ý cho đau đầu, đảm bảo ăn 20/30 ngày là ok.đi đều cũng lãi.. a chốt 1 câu xanh chín thế thôi

Hehe. Ô ý cũng tốt thôi. E vẫn kết pp loại mức 5. Hôm sau thử test xuống 4 dàn để loại mức 4 coi sao
giảm mức 5 thì tăng số mức 234 thì có gì khác là lấy 2345 đâu. các bạn làm thử rồi biết mà. sao hn a pth lại trượt được khi 3/5 ct trúng, dàn cố định chạm 1345680 trúng. bạn có hiểu không..?
vì a ý lấy đúng 2 ct có con 54 và loại mất vậy là 3 loại mất 2 còn 1 vậy là con 54 nằm tại mức 1 .....oẳng.
vẫn có bạn làm theo pp đấy trúng vì họ chọn 2 chủ tịch khác

Thật lòng là a chẳng muốn nghe cái pp nhì nhằng lòng vòng của bác ấy, mình chơi bao lâu nay rồi, sao cứ phải bận tâm nhiều pp như ông ý cho đau đầu, đảm bảo ăn 20/30 ngày là ok.đi đều cũng lãi.. a chốt 1 câu xanh chín thế thôi
Tháng ăn 20 ngày thì đơn giản quá a, lọc bừa 2 chạm con đầu GĐB và con đầu Giải Nhì loại được 40s tháng cũng ăn trên 20 ngày. Bác PTH cũng chia sẻ nhiều cái hay mà mỗi tội nói hơi nhiều nên mất lòng ae, topic bác ấy khép lại rồi ae ko nên bàn nhiều quá a ạ

Lấy 5 CTHT ra 5 Mức... + 6 CT top1 vs thần tượng là 11 CT ra 10 mức thì ốp vào lấy 2,3,4-,5,6,7,8, tuỳ hôm muốn lấy những mức nào và lọc loại số nào đó để ae hạ đủ dàn 65s là ok
Hôm nay e chờ mãi ko thấy ct Khai89 lên dàn.
Trường hợp này a xử lý tn chỉ e với

Tính cách Nói chung là mõm e ạ, gì mà phạt thư ký vs kế toán 20tr hài vãi :))) phét lác nhưng mà vui :)) tấu hài tốt 😂😂 còn về phần chốt số a k nói... a thấy đau đầu k theo dõi nữa... nhì nhằng vãi
E k đc như a a còn giúp đc mọi người.nhưng cái gì e tin tưởng đc e sẽ đăng cho mọi người tham khảo ví dụ như dàn số e loại.từ tháng 9 tới giờ chưa g1 hôm nào e còn chả dám tự hào.sẽ có rất nhiều ae trong đây chỉ biết chơi đề mà k biết bắt đề.e đảm bảo thua 99% cho dù theo ai cũng thế.chơi k đúng bài bản k biết căn chia vốn và k có vốn để chiến đấu.bài của a e chỉ theo a 8c vì e tin càng của a win 25n/tháng k khó.còn đề hầu như e chỉ đi học tập của ae trên diễn đàn để đúc kết kinh nghiệm tự mình lên số chứ e k theo ai ở diễn đàn cả.đó là pp e chơi đề chứ kp ai nói gì cũng là 100% đc.đã giúp là giúp tới cùng còn k giúp đc thì đừng lên tiếng nổ.chứ kp mõm rồi nghĩ mình là số 1 mà tự cao tự đại

bác tham khảo xem pp loại 2 càng này ghép vào của bác có ok ko? e thấy 40 ngay nay gãy 2 hôm.. càng hôm trước +1 loại cả bóng được 2 càng

giảm mức 5 thì tăng số mức 234 thì có gì khác là lấy 2345 đâu. các bạn làm thử rồi biết mà. sao hn a pth lại trượt được khi 3/5 ct trúng, dàn cố định chạm 1345680 trúng. bạn có hiểu không..?
vì a ý lấy đúng 2 ct có con 54 và loại mất vậy là 3 loại mất 2 còn 1 vậy là con 54 nằm tại mức 1 .....oẳng.
Ae mò mẫm mấy cái ấy làm gì mình thấy phức tạp ra khi cứ phải hóng các CT hàng ngày lên số rồi mới đi lọc được, ae chịu khó bỏ thời gian ra xíu dò hết các vị trí các con số ở các giải trong 1 tháng xem xem những con số nào ít ra thì đem vào loại tổng hoặc chạm, tháng kiểu gì cũng ăn trên 20 ngày, tự mình chủ động được dàn 2D

E k đc như a a còn giúp đc mọi người.nhưng cái gì e tin tưởng đc e sẽ đăng cho mọi người tham khảo ví dụ như dàn số e loại.từ tháng 9 tới giờ chưa g1 hôm nào e còn chả dám tự hào.sẽ có rất nhiều ae trong đây chỉ biết chơi đề mà k biết bắt đề.e đảm bảo thua 99% cho dù theo ai cũng thế.chơi k đúng bài bản k biết căn chia vốn và k có vốn để chiến đấu.bài của a e chỉ theo a 8c vì e tin càng của a win 25n/tháng k khó.còn đề hầu như e chỉ đi học tập của ae trên diễn đàn để đúc kết kinh nghiệm tự mình lên số chứ e k theo ai ở diễn đàn cả.đó là pp e chơi đề chứ kp ai nói gì cũng là 100% đc.đã giúp là giúp tới cùng còn k giúp đc thì đừng lên tiếng nổ.chứ kp mõm rồi nghĩ mình là số 1 mà tự cao tự đại
bạn đăng lên cho ae tham khảo . bạn cũng không cần nói nhiều . ae tự tham kháo thích thì chơi không thích thì thôi . nói nhiều a e nó lại bảo nổ. đã gọi là tham khảo thì trượt hay trúng ae tự chịu, cứ bảo chắc ăn hay đánh theo mình là dễ ăn ghạch lắm

E vẫn dùng cách loại dàn mức 5 của ô ý (pth366) bác ak. Mà loại mức 5 thôi. Còn mức 0,1 mình lấy dàn chuẩn để loại. Chứ làm chuẩn ô ý chỉ ngày chỉ loại dc tầm 10s Từ tạo dàn ko đủ chơi.
Vẫn cơ bản dùng pp của Alp1102.

Ae mò mẫm mấy cái ấy làm gì mình thấy phức tạp ra khi cứ phải hóng các CT hàng ngày lên số rồi mới đi lọc được, ae chịu khó bỏ thời gian ra xíu dò hết các vị trí các con số ở các giải trong 1 tháng xem xem những con số nào ít ra thì đem vào loại tổng hoặc chạm, tháng kiểu gì cũng ăn trên 20 ngày, tự mình chủ động được dàn 2D
nói thật tháng ăn 20 ngày dàn 50 s thì đơn giản nhưng muốn tối ưu hóa nó nên ae tham khảo nhau

OK bác. Mỗi người mỗi kiểu thấy hợp ý thì chơi bác ak.
Thôi ae ko thích thì ko tranh luận nó nữa. Ở đây bám càng a Ted là chính. Kaka

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.