Cầu MB - Hoi321 CÂU LẠC BỘ 36S 2D -3D-4D ĐỀ ĐUÔI | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thêm 2 con đâu có sao đâu CT! Báo kép quá trời mà ko khéo mai lại kép bằng thì thôi rồi.

nếu chắc là 64s thì chắc thông 11-12 ngày ý ...
tính mình thì thích chơi ít số ... gãy không phải chão nhiều như 64s ....4 tay 36s chỉ bằng 2 tay 64s nên mình thấy yên tâm hơn

tính mình thì thích chơi ít số ... gãy không phải chão nhiều như 64s ....4 tay 36s chỉ bằng 2 tay 64s nên mình thấy yên tâm hơn
Chuẩn anh ạ, 64 số gẫy sợ lắm

Lọt đúng cái khe a nhỉ? Mai lấy lại thôi ah.

Cái trò gạ gẫm mua babs số như phò này đã cổ lỗ rồi mà mày vẫn dở chiêu. Biến đi cho sạch diễn đàn nhé.
NÓ LẠI MANG DANH TIẾNG CỦA CHỦ TỊCH GIÔNG BÃO RA LÀM MỒI LÁO THẬT ! TIÊU MÂY ĐÂU CHO NÓ VĨNH VIỄN RA KHỎI DIỄN ĐÀN THOI !

Trên diễn đàn này toàn những người tỉnh đòn thôi, không kiếm ăn được gì đâu. Cút đi, đồ rác rưởi.
Cái trò gạ gẫm mua babs số như phò này đã cổ lỗ rồi mà mày vẫn dở chiêu. Biến đi cho sạch diễn đàn nhé.
NÓ LẠI MANG DANH TIẾNG CỦA CHỦ TỊCH GIÔNG BÃO RA LÀM MỒI LÁO THẬT ! TIÊU MÂY ĐÂU CHO NÓ VĨNH VIỄN RA KHỎI DIỄN ĐÀN THOI !

Ban co the len dan 64s giup anh em hang ngay duoc ko ban
Ngay ban len 2dan ,64s va 36s.vay la dep

E cứ lên dàn 64s và hạ dàn 36s cho ae theo với.ai thích đánh dàn nào thì đánh e ah .

Chúc sếp và đại gd ngày mới ấm áp rực rỡ, hqa xem sếp kéo lô 27 thât tuyệt quá đi, mà vốn mỏng chỉ theo đc chút, mong hnay ct tiếp tục giúp a chị e có 1 cái tết ấm no, gần bờ ạ