Cầu MB - HOI321 PHƯƠNG PHÁP TẠO DÀN ĐỀ -2D -3D -4D THÁNG 2 KÉO AE VÀO BỜ | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thông báo với anh nào theo mình nhé ... vì lý do E gái mình quên tài khoản KU nên đến lúc nào ad quét tới tài khoản của mình là Ac Hoi321 không còn nữa ... mình sẽ cố gắng đăng ký 1 tài khoản mới để chèn vào sau khi bị khoá
Ôi mong là tk sẽ ko bị khoá gì cả.

Thông báo với anh nào theo mình nhé ... vì lý do E gái mình quên tài khoản KU nên đến lúc nào ad quét tới tài khoản của mình là Ac Hoi321 không còn nữa ... mình sẽ cố gắng đăng ký 1 tài khoản mới để chèn vào sau khi bị khoá
Hôm trc tk chị bị khóa giờ chị xin mở lại đc rồi nè.nếu lúc nào e đổi tk mới thì chào chị tiếng để chị biết với nhé

Cách duy nhất là ad join vào nhóm này rồi chúng ta sẽ tìm lại đc nhau. Nay nhóm nổ rr quá. Chúc mừng ad chúc mừng ae nhóm húp full