Về bờ - HÚP 400TR BT 3 CÀNG ĐỀ 8/3, KÍNH NỂ CT @DAN0304198 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ HÚP 400TR BT 3 CÀNG ĐỀ 8/3, KÍNH NỂ CT @DAN0304198

Phỉnh đây a

Bác ở trên cược 400 kìa chị. Của em 350 đây. Chị cứ cược liên tục 3 càng 300 đi là khác lên ngay 🤣

Ngày còn chưa nợ em cũng có thời gian cứ max binh 300đ đề, max lô còn phải chơi cả ở ngoài. Các bác cứ max binh đê khác đc lên 400, ngta chuyên đánh full rồi các bác đã chơi đc bn lần 300 mà cứ muốn cược đc 400 🤣

Ngày còn chưa nợ em cũng có thời gian cứ max binh 300đ đề, max lô còn phải chơi cả ở ngoài. Các bác cứ max binh đê khác đc lên 400, ngta chuyên đánh full rồi các bác đã chơi đc bn lần 300 mà cứ muốn cược đc 400 🤣
Ôi tk kc v3 của mn toàn chơi tiền chục tỏi nha em ?ngày 4-5k điểm lô em a,chứ k phải đánh tổng ngày có 500k đến hơn củ thế kia đâu em

Còn đồng lom dom ngày cũng vài chục củ thôi em x 30 ngày nhé

Ôi tk kc v3 của mn toàn chơi tiền chục tỏi nha em ?ngày 4-5k điểm lô em a,chứ k phải đánh tổng ngày có 500k đến hơn củ thế kia đâu em
Cái này em biết mà, em đang nói những ng bảo Pts 400 kìa. Ý e là 400 cược được

Qua ai chụp ảnh được quả cầu ổng pot ko. Thì post cho anh em xin. Cầu 307 ấy. Qua thấy mà nay đã thu lại rùi

Qua ai chụp ảnh được quả cầu ổng pot ko. Thì post cho anh em xin. Cầu 307 ấy. Qua thấy mà nay đã thu lại rùi
Sao mà thu đc b tìm lại đi có đó

Tôi nhớ cầu càng là 3. Ông ấy bắt cầu tổng là 7 và đít là 1,7 thì có 07,61, ông ấy đánh 307,361

Mà túm quần kệ cụ ng ta thôi e k lại bảo gato nhọc lắm,trên này thật hư k thể nào nắm đc
nói chung à ai ăn thì kệ họ còn nó lùa kiểu gì hay ai bị lùa người ta phốt rồi chửi còn đừng nói mấy cái giọng như bạn gato thấy rõ lắm t v2 cược 350k được nên có những người thua nhiều thắng nhiều cược 400 là bình thường

nói chung à ai ăn thì kệ họ còn nó lùa kiểu gì hay ai bị lùa người ta phốt rồi chửi còn đừng nói mấy cái giọng như bạn gato thấy rõ lắm t v2 cược 350k được nên có những người thua nhiều thắng nhiều cược 400 là bình thường
Gato cái đầu mày ý tk não