Thảo luận - HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em sinh 05/01/1989am lịch hữu duyen xem giúp ak .cam ơn

Em sinh 11/7/1999(dương lịch) Em là nữ ,hữu duyên xem giúp em công danh sự nghiệp ạ ! Em cảm ơn ạ@

Rảnh rảnh Hương mở topic xem tử vi cho ai đam mê
Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
Mỗi người có thể hỏi 1 câu hỏi
Ai bình luận nhiều va vào mắt em thì em hữu duyên giải đáp trước
Hoan hỉ đúng sai mình cùng chiêm nghiệm nha :love:View attachment 355763
E la nam sn 11-01-1988 sinh vao 7-9h sag

Nam sn29/8/1986 sinh lúc 2h đêm xem mình năm nay có j xấu ko nhé

Em là nữ ,sinh vào 23h20 ngày11/7/1999 ,nếu hữ duyên xem giúp em công danh ,tài lộc ạ! Em xin cảm ơn nhiều ạ!

Hehe oke lúc nào tiện thì coi lại thông số đó và nữ mệnh nhé
bà chị dạo này ăn 34d lô nhiều hả mà vào xem bói kkkaa chị phải xem ở đâu xem dc chơi lô có bị thia hay ko kkkaa

bà chị dạo này ăn 34d lô nhiều hả mà vào xem bói kkkaa chị phải xem ở đâu xem dc chơi lô có bị thia hay ko kkkaa
Lô đề k lquan đến bát cơm manh áo hàng ngày nên mới có tgian mà vào xem bói chứ a ,chứ còn sấp ngửa mà lo miếng cơm rồi lô đề thì làm gì rảnh rang đến thế chứ

Em xem giúp về công danh cho anh với . Năm nay làm ăn thế nào ý

a là người thông minh, đi làm cũng có quý nhân phù trợ đó, tuy nhiên tính cách có chiều hướng hơi ích kỷ ít quan tâm tới cảm xúc của người xung quanh. Tiền tài làm được nhưng cũng đốt được. Em thấy cung tử tức của anh cần uốn nắn con cái nhiều nếu không dù có thừa hưởng gen thông minh của bố, dù ông bà có gánh còng lưng thì cũng phá lắm đó. Năm nay tài bạch k có biến động cứ bình bình thôi anh , chú ý sức khỏe phụ mẫu nếu còn

Mình nam sinh 5 giờ sáng ngày 01/03/1967 xem giúp mình vận số làm ăn. Gia đình thế nào ạ

Lá số chú báo là hay phải đi làm ăn xa lắm có đúng không chú ? Năm nay thấy cung điền trạch của chú có nhiều biến động. Cung huynh đệ của chú năm nay cẩn thận tranh chấp cãi vã to ấy, có khi ảnh hưởng lớn tới sức khỏe. Khuyên chú 1 điều nhịn 9 điều lành để đảm bảo sức khỏe bản thân chứ tuổi này rồi k nên xô bồ ạ

View attachment 357595
a là người thông minh, đi làm cũng có quý nhân phù trợ đó, tuy nhiên tính cách có chiều hướng hơi ích kỷ ít quan tâm tới cảm xúc của người xung quanh. Tiền tài làm được nhưng cũng đốt được. Em thấy cung tử tức của anh cần uốn nắn con cái nhiều nếu không dù có thừa hưởng gen thông minh của bố, dù ông bà có gánh còng lưng thì cũng phá lắm đó. Năm nay tài bạch k có biến động cứ bình bình thôi anh , chú ý sức khỏe phụ mẫu nếu còn
Cảm ơn em nhé .

nhờ bạn xem giúp: nữ sn 09/03/1982 (âm) giờ sinh khoảng 8h kém. Thanks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.