Thảo luận - HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Admin Diệu Hương hoan hỷ xem giúp em về học hành ạ.Sinh ngày 26/10/2002.Giờ sinh 19h tối.Giới tính nam.Thank admin ạ

Cô giáo xem hộ anh với . Anh sinh 11h ngày 20/09/1982 .

bản mệnh là nam hay nữ ạ ?
Mình nam mạng, mệnh KIM - Hải nội chi ngưu. Làm việc tự do
Nhờ bạn xem giúp, liệu năm nay có trả được hết nợ, làm lại từ đầu đc không. Mình cảm ơn nhiều lắm

Nam 25/07/1992
Mong chị xem giúp năm nay gia đạo, tài lộc thế nào.Chân thành cảm ơn

Ái chà, Đại tướng có pic này hay quá.
Nhờ bạn xem giúp mọi sự xem năm nay hạn cuối tam tai, hạn tuổi 49 thế nào. Cám ơn trước nhé.
Nam, sinh ngày 4/1/1977, giờ 13h15p.

21giở ngày 04/02/1964 Diệu Hương xem giúp mình năm nay vận số thế nào n Xin cảm ơn nhiều nha

Mình nam mạng, mệnh KIM - Hải nội chi ngưu. Làm việc tự do
Nhờ bạn xem giúp, liệu năm nay có trả được hết nợ, làm lại từ đầu đc không. Mình cảm ơn nhiều lắm
năm nay thấy báo làm ăn anh có lộc đó, tuy nhiên có nhiều khoản hao tài hơn là lộc,cần thận trọng hết sức, em thấy báo cung điền trạch gắn số mệnh cả đời của anh đẹp lắm luôn. Anh có tài sản đất cát gì không mà cung điền trạch đẹp ghê ? Hay là anh hợp buôn bất động sản nhỉ ? Cần sự chia sẻ từ phía anh để hoàn thiện chiêm nghiệm lá số hơn

Rảnh rảnh Hương mở topic xem tử vi cho ai đam mê
Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
Mỗi người có thể hỏi 1 câu hỏi
Ai bình luận nhiều va vào mắt em thì em hữu duyên giải đáp trước
Hoan hỉ đúng sai mình cùng chiêm nghiệm nha :love:View attachment 355763
Hương xinh gái . Xem giúp mk nhé
Giờ sinh 10-11h đêm 28-01-1995. nam

Nhờ đại tướng xem hộ
Nam sinh ngày 24/02/1980 giờ sinh từ 17h đến 19h ko nhớ lắm
Mong hữu duyên đc đại tướng xem cho.Thank

6h45 ngày 21/09/1980 ,CT xem giúp xem năm nay gia đình và công việc làm ăn ntn nhé a,cảm ơn ĐT nhiều nha

Lá số của anh báo a độc đoán ưa bạo lực hay cáu gắt lắm, k nhầm thì anh còn tính gia trưởng ? Số anh đi làm xa và làm về mặt kinh doanh là được lộc lắm đó, có nhiều quý nhân phù trợ. Tính cách thông minh tuy nhiên làm được thì phá được nên có lộc làm ăn trong năm nay nhưng cũng tiêu tán khá nhiều. Gia đạo nếu có vợ thì e thấy báo vợ chồng hay cãi nhau lắm, đặc biệt là năm nay còn cãi nhau trận to ( cụ thể là tháng 3 âm cần nhẹ nhàng tình cảm với vợ hơn để tránh cãi vã lớn tiếng )

6h45 ngày 21/09/1980 ,CT xem giúp xem năm nay gia đình và công việc làm ăn ntn nhé a,cảm ơn ĐT nhiều nha
Cho em hỏi có phải phụ mẫu nhà anh là người có tài, thông minh, có tiền đúng không ạ ?

Mình sinh 13/4/1974, nam, CT xem giúp xem năm nay gia đình và công việc làm ăn ntn nhé ,cảm ơn ĐT nhiều nha

Mình sinh 9h 30 sáng 13/4/1974, nam, CT xem giúp xem năm nay gia đình và công việc làm ăn ntn nhé ,cảm ơn ĐT nhiều nha

Hữu duyên nhờ đại tướng xem giúp gia đạo vận mệnh, tiền tài của em ntn:
Nam mệnh, sinh 23h ngày 10/11/1988 (02-10- Mậu Thìn).
Em cám ơn ĐT nhiều ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.