Thông báo - ? HUYỀN THOẠI SỐ HỌC BẤT NGỜ TRỞ LẠI ? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo ? HUYỀN THOẠI SỐ HỌC BẤT NGỜ TRỞ LẠI ?

Quá tuyêt vời. Thoả lòng mong đợi của mọi người
Chúc diễn đàn tập thể admin diễn đàn,các cao thủ luôn sức khỏe để đồng hành cùng mọi người
Chúc tất cả moih người trong diễn đàn luôn rực rỡ.
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển vững mạnh

Chơi ăn chơi chuẩn như các bác ấy thì cứ mở bát chốt lên ae ủng hộ cả

Em xin Ủng hộ nhiệt tình ,mông bác Phan bảo và dongpham86 luôn giữ vững Phong độ và có nhiều sức khỏe để giúp đỡ được nhiều anh em trong diễn đàn

Rất ủng hộ . Cảm ơn diễn đàn và các ct

? THÀNH LẬP BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI TẠI KHU VỰC CAO THỦ CHỐT SỐ ?

XIN CHÀO TẤT CẢ ANH, CHỊ, EM DIỄN ĐÀN QUÝ MẾN!
Admin nhận được rất nhiều yêu cầu của thành viên Diễn Đàn về việc tạo một bát chốt cho các CỰU CAO THỦ. Trên các phương tiện truyền thông thông của Diễn Đàn như Facebook và Youtube. Đã có hơn 90% anh em đồng tình với việc Admin thành lập một bát chốt để tri ân các CỰU CAO THỦ TOP. Để một lần nữa họ trở lại thể hiện phong độ đẳng cấp một thời của mình cũng như là đáp ứng mong mỏi của nhiều anh, em yêu quý.

? Vì thế, đội ngũ Ban Quản Trị Diễn Đàn quyết định mở thêm bát chốt HUYỀN THOẠI tại khu vực CAO THỦ CHỐT SỐ với 2 cao thủ khách mời theo tháng.

Đây cũng là cử chỉ tri ân và vinh danh các CỰU CAO THỦ đã có những cống hiến quý báu cho sự phát triển của DIỄN ĐÀN.

?Sự trở lại đầu tiên này, Admin xin được mời 2 CỰU CAO THỦ đã từng đảm nhiệm cả 2 bát chốt TOP 1 & TOP 2 đó là: ? Cao thủ PHANBAO và Cao thủ DONGPHAM ?

Tại bát chốt HUYỀN THOẠI, các cao thủ sẽ thể hiện phong độ chốt số của mình cho cả 3 miền NAM - TRUNG - BẮC.

Ban Quản Trị Diễn Đàn cám ơn những ý kiến đóng góp của toàn thể anh em. Hy vọng sự trở lại của các huyền thoại số học sẽ giúp đỡ được nhiều anh em hơn nữa định hướng được cách chơi tốt hơn.

Chúc các cựu cao thủ nhiều sức khỏe và luôn có phong độ tốt nhất trong lần trở lại này. Cùng đón chờ thêm những CỰU CAO THỦ quay trở lại bát chốt HUYỀN THOẠI vào những tháng tiếp theo nhé mọi người. A/e là fan của cao thủ đừng quên thả 1 like, 1 động viên tới CAO THỦ nhé!

BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI SẼ ĐƯỢC MỞ VÀO NGÀY MAI, 26/11/2020
?Tham khảo bát chốt HUYỀN THOẠI tại theo đường link này: https://caothusohoc.com/forums/cao-thu-chot-so.14/

View attachment 76370
View attachment 76372
View attachment 76373
Cao thủ TOHUNG và CT HIHI..CHẮC có mặt rồi ae ơi...Chúc các cao thủ luôn giữ phong độ số đẳng cấp..Chúc @Tiểu_Mây buổi tối vv

Rất vui mừng đón sự trở lại các CAO THU.ngìn like

Không biết nói gì hơn,cám ơn diễn đàn ,chúc hai CT chở lại lợi hại hơn chước ,chúc hai CT thành công để đưa mọi người vào bờ

Quá bất ngờ với quyết định của Admin.
Liệu lịch sử có lặp lại k???, năm ngoái CT đã đưa e về với gia đình có cái tết ấm ấp đầy đủ bánh trưng thịt, năm nay hy vọng có BÁNH TRƯNG THỊT CHO CẢ NHÀ VỢ NỮA Ạ hiihihi

Rất ủng hộ ADM và Ban quản trị.mặc dù 2 cao thủ đó đã và đang làm 2 cao thủ ở những vị trí khác nhau.nhưng cá nhân mình hàng ngày vẫn theo dõi và ủng hộ 2 người này.mình thấy Ban tổ chức làm thế quá hợp tình hợp lý luôn.phong độ 2 cao thủ này khá ổn định và rất có tâm có tầm chúc mừng 2 cao thủ.mong 2 người luôn luôn giữ phong độ để cho các ae khác có thể lấy đó làm bàn đạp về bờ.luôn luôn tin tưởng và ủng hộ 2 cao thủ.chúc TDGMSH phát triển và có dc những cao thủ có tầm và có tâm.

Admin nhận được rất nhiều yêu cầu của thành viên Diễn Đàn về việc tạo một bát chốt cho các CỰU CAO THỦ. Trên các phương tiện truyền thông thông của Diễn Đàn như Facebook và Youtube. Đã có hơn 90% anh em đồng tình với việc Admin thành lập một bát chốt để tri ân các CỰU CAO THỦ TOP. Để một lần nữa họ trở lại thể hiện phong độ đẳng cấp một thời của mình cũng như là đáp ứng mong mỏi của nhiều anh, em yêu quý.

? Vì thế, đội ngũ Ban Quản Trị Diễn Đàn quyết định mở thêm bát chốt HUYỀN THOẠI tại khu vực CAO THỦ CHỐT SỐ với 2 cao thủ khách mời theo tháng.

Đây cũng là cử chỉ tri ân và vinh danh các CỰU CAO THỦ đã có những cống hiến quý báu cho sự phát triển của DIỄN ĐÀN.

?Sự trở lại đầu tiên này, Admin xin được mời 2 CỰU CAO THỦ đã từng đảm nhiệm cả 2 bát chốt TOP 1 & TOP 2 đó là: ? Cao thủ PHANBAO và Cao thủ DONGPHAM ?

Tại bát chốt HUYỀN THOẠI, các cao thủ sẽ thể hiện phong độ chốt số của mình cho cả 3 miền NAM - TRUNG - BẮC.

Ban Quản Trị Diễn Đàn cám ơn những ý kiến đóng góp của toàn thể anh em. Hy vọng sự trở lại của các huyền thoại số học sẽ giúp đỡ được nhiều anh em hơn nữa định hướng được cách chơi tốt hơn.

Chúc các cựu cao thủ nhiều sức khỏe và luôn có phong độ tốt nhất trong lần trở lại này. Cùng đón chờ thêm những CỰU CAO THỦ quay trở lại bát chốt HUYỀN THOẠI vào những tháng tiếp theo nhé mọi người. A/e là fan của cao thủ đừng quên thả 1 like, 1 động viên tới CAO THỦ nhé!

?Tham khảo bát chốt HUYỀN THOẠI tại theo đường link này: https://caothusohoc.com/forums/cao-thu-chot-so.14/

View attachment 76370
View attachment 76372
View attachment 76373
Mình là người mới tham gia diễn đàn nên cũng đang dần dần học hỏi các cao thủ. Mình cũng rất rất hy vọng được anh em giúp đỡ và mình cũng mong sớm được về bờ như anh em đi trước! Mình cũng rất rất cảm ơn các CT, các cao thủ đã tạo lên diễn đàn cho mọi người học hỏi giao lưu và là nơi mà rất rất nhiều người đã về bở ở đây!

View attachment 76370
View attachment 76372
View attachment 76373
tuyệt vời . A e đc nho

Cá nhân em từ lúc biết tới diễn đàn thì Hâm Mộ Vô Cùng 2 ĐẠI CAO THỦ PHAN BẢOTO HUNG
<3