Cầu MB - ?JUPITER34? | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chia sẻ cùng ae dàn 27s nuôi trong tuần.tuần ít nhất cũng ăn 1 lần tuần nhiều ăn 4 lần.dàn được lập từ tổng chẵn bỏ kép và đề khan ta đc 27s chơi trong tuần.bao win 100% cho ae
02,08,13,15,17,19,20,24,31,35,39,42,46,51,59,60,62,64,73,75,79,80,82,86,91,95,97
Chúc ACE chăn nuôi may mắn!
Cảm ơn bạn nhiều, cho mình hỏi thêm chút dàn này cố định hay chỉ nuôi tuần này từ 10/8 đến 16/8 vậy

Cảm ơn bạn nhiều, cho mình hỏi thêm chút dàn này cố định hay chỉ nuôi tuần này từ 10/8 đến 16/8 vậy
Dàn này nguyên bản là tổng chẵn.tôi bỏ kép và đề khan.ae có thể đánh hàng tuần khi nào những con khan khác ra thì đổi dàn sau

Dạ thì nó vào gan rồi .nhưg thường chạm lâu ra nhất là max bn ngày a nhỉ
Max đầu 0 là 61 ngày đuôi 0 là 57 ngày e nhé.còn chạm mà gan lâu nhất là đuôi 8 106 ngày mới ra

A xem kỹ nếu btd a vẫn kết t3 kết bệt bộ ( tg 7.1 ghép t7.4 ) vẫn bộ 08 đang đi đều

E cũng có cái cầu đó nhưng lại kết 35 53 08 80
Trừ khi bạn đang có quá nhiều tiền, được thua một vài chục triệu chả là gì, thì hãn KẾT hay KHÔNG KẾT. Vì đó là ĐÁNH BẠC.

Còn khi đang ăn đong, đang cần thu nhập, thì làm ơn đừng KẾT con nào cả. Vì con nào cũng đẹp, con nào cũng có cầu, cầu nào cũng đẹp.

Muốn chắc thắng thì đừng đánh bạc, hãy là nhà đầu tư thông minh.

Sorry bạn jupiter34 vì hôm nay mình đã nói hơi nhiều ở Topic của bạn.

Trừ khi bạn đang có quá nhiều tiền, được thua một vài chục triệu chả là gì, thì hãn KẾT hay KHÔNG KẾT. Vì đó là ĐÁNH BẠC.

Còn khi đang ăn đong, đang cần thu nhập, thì làm ơn đừng KẾT con nào cả. Vì con nào cũng đẹp, con nào cũng có cầu, cầu nào cũng đẹp.

Muốn chắc thắng thì đừng đánh bạc, hãy là nhà đầu tư thông minh.

Sorry bạn jupiter34 vì hôm nay mình đã nói hơi nhiều ở Topic của bạn.
Chuẩn đó bạn ! Dàn KC 12s tuần này chưa nổ bạn nhỉ ?