Cầu MB - KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
270,702
Điểm
123
Xu
203,618Xu
Trân trọng gửi ADMIN xét bài... LTD2707197 xin cảm ơn nhiều..! Tk thêm cái này.. mình nghĩ hữu ích.. cảnh giác chút vẫn hơn mn nhé
75501

75423

Sửa lần cuối:
Ngon rồi mai cho 2, cái tổng này ve với cả nhà mình thôi
ae nuôi tổng này từ ngày mai theo tỷ lệ cho đến thứ ba tuần sau nữa . ăn rồi thì tuỳ .bỏ cũng không tiếc . chỉ tiếc là nó có bệt lại nhu tuần này không

Đính kèm

Bình cũ nhưng diệu mới.. cả nhà cùng tk nhé.. mai tớ chạy show đến đêm mới về.. nên có cầu nào giờ cs tất.. có thể ko cs hết nhưng mong là THẦN MAY MẮN sẽ mỉm cười cùng toàn thể ACE TVDIỄN ĐÀN chúng ta

Mình cs thật tâm.. tr đây có nỡ vô tình mạo phạm oai danh ai đó.. xin 1 lời hỉ xả...DIỄN ĐÀN này mình coi toàn thể mn như ae.. Có gì thì nên nhắc nhở động viên nhau cùng vượt khó..ĐOÀN KẾTQUYẾT THẮNG.
Thân ái!..

Rực rỡ bộ 11.thống tướng dc nhiu k ạ.
cũng đủ để nghỉ 3 ngày ae ak.. mai mình nghỉ ko phải vì lý do ăn nhiều ít.. cv của mình giờ có lộc và đang hoạt động mạnh trở lại.. mai chạy 3 show đến đêm mới về..Tạm dừng gọi là đúng lúc.. Chúc ACE và mn thêm một ngày may mắn