Cầu MB - KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI

cũng đủ để nghỉ 3 ngày ae ak.. mai mình nghỉ ko phải vì lý do ăn nhiều ít.. cv của mình giờ có lộc và đang hoạt động mạnh trở lại.. mai chạy 3 show đến đêm mới về..Tạm dừng gọi là đúng lúc.. Chúc ACE và mn thêm một ngày may mắn
Thống Tướng làm cv gì vậy

cũng đủ để nghỉ 3 ngày ae ak.. mai mình nghỉ ko phải vì lý do ăn nhiều ít.. cv của mình giờ có lộc và đang hoạt động mạnh trở lại.. mai chạy 3 show đến đêm mới về..Tạm dừng gọi là đúng lúc.. Chúc ACE và mn thêm một ngày may mắn
chúc sếp công việc may mắn .

Oke ? người ae

Mình cs thật tâm.. tr đây có nỡ vô tình mạo phạm oai danh ai đó.. xin 1 lời hỉ xả...DIỄN ĐÀN này mình coi toàn thể mn như ae.. Có gì thì nên nhắc nhở động viên nhau cùng vượt khó..ĐOÀN KẾTQUYẾT THẮNG.
Thân ái!..
thị phi không tránh khỏi đâu sếp. thế cuộc đời mới vui không thì nhàm chán lắm .

Thống Tướng làm cv gì vậy
Mình làm nghề đây đó tứ phương .. luôn đi làm đẹp cho đời và đạo.. hii .. ae đoán xem
75446
75447

Cầu này mình cs ra rất nguy hại ae.. nó là hàng độc thủ 3 càng đề..Nhiều khi bắt đc bt nó nhưng ko dám cs..nó nổ ae tung hô.. gẫy thì ôi thôi..hậu quả khôn lường ae nhỉ ..mai mình bận....tạm nghỉ.. thôi cứ cs đây để mn tk.. nó nổ thì tâm của mình đc hoan hỉ.. ae cẩn trọng .. BT3D 4.. AE ai tinh mắt nhìn cầu tự lập số cùng luận nhé.. bài cuối đăng đêm nay..mình cần phải lv .. Chúc cả nhà thêm một ngày đại thắng..!

75453
75454

Cầu này mình cs ra rất nguy hại ae.. nó là hàng độc thủ 3 càng đề..Nhiều khi bắt đc bt nó nhưng ko dám cs..nó nổ ae tung hô.. gẫy thì ôi thôi..hậu quả khôn lường ae nhỉ ..mai mình bận....tạm nghỉ.. thôi cứ cs đây để mn tk.. nó nổ thì tâm của mình đc hoan hỉ.. ae cẩn trọng .. BT3D 4.. AE ai tinh mắt nhìn cầu tự lập số cùng luận nhé.. bài cuối đăng đêm nay..mình cần phải lv .. Chúc cả nhà thêm một ngày đại thắng..!

View attachment 75453View attachment 75454
Em nhìn ko hiểu con gì chỉ biết bộ 34 CT ghi thôi ???