Thảo luận - KHẢO SÁT GIAO DIỆN MỚI CỦA DIỄN ĐÀN | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận KHẢO SÁT GIAO DIỆN MỚI CỦA DIỄN ĐÀN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào toàn thể anh, em diễn đàn!
Trong những ngày vừa qua ADMIN có thay đổi một chút về giao diện diễn đàn và có nhận được rất nhiều ý kiến trái chiều. Người thì thích giao diện cũ, người thì thích giao diện mới. Vì vậy thay mặt ADMIN mình sẽ làm topic khảo sát ý kiến của anh, em về giao diện mới này.

Ae nào thích dùng giao diện nào thì ấn phiếu bình chọn. Nếu có thêm ý kiến đóng góp cho giao diện nào thì bình luận phía dưới nhé. Lưu ý đây là quyền lợi của tất cả anh, em. Ae muốn sinh hoạt tốt ở 1 cộng đồng thì cần phải có những ý kiến đóng góp tích cực nhé!

Khảo sát sẽ diễn ra trong vòng 3 ngày nhé ae.

Mình thấy giao diện mới này khó nhìn quá nhất là dùng bằng điện thoại. Đề nghị admin đổi lại giao diện cũ thì mình thấy hợp lý nhất

Đa số dùng điện thoại là nhiều nên mình đề xuất quay lại giao diện cũ cho dễ xem. Cảm ơn!!!

giao diện cũ nhìn rõ và dễ hơn vì đa phần mọi người dùng trên điện thoại.

Mọi thứ đều ổn chỉ có phông chữ quá nhỏ thôi ad điều chỉnh một chút xíu là ok

Giao diện mới thì hình ảnh chất luong hon, Nếu Ad có thể phóng to chữ hơn nữa thì là tuyệt vời cả 2

giao diện mới trên app điện thoại nhìn chữ nhỏ quá . giao diện cũ nhìn tốt hơn ạ.

Chào AD mình dùng điện thoại nên giao diện này thấy khó hơn giao diện trước.

Dùng dt thì phiên bản cũ là ok nhất

chào ct.giông tố.và bqt d đ .chúc ct và bqt luôn mạnh khỏe. cảm ơn ct .đã sây dựng d đ ngày càng lớn mạnh .cho ae mọi miền tổ quốc .tham gia học hỏi các ct .còn hỏi giao diện nào dễ sem .thì cá nhân m dùng đt .thấy giao diện cũ dễ dùng hơn. từ hôm thay đổi giao diện m thấy khó đọc vì chữ quá nhỏ. Nên cũng lười ít vào sem hơn. Mong ct cho chữ to lên để ae dùng đt dễ nhìn và đọc

Qua khảo sát nhận thấy đa số anh, em thích giao diện cũ. Nếu vậy mình sẽ chuyển về cho anh, em nhé!
52254

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.