Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Tôi nạp 1,5 triệu chơi xsmb 3d theo ct bão và chơi tài xỉu từ thứ hai đến hôm qua lãi được 20 triệu .hôm nay lở ngớ thế nào vào rồng hổ nó bệt 8 phát rồi bẻ cầu thế là bệt thêm 7 phát nữa toang hết vốn và lãi nghĩ mà ngu người

Tôi nạp 1,5 triệu chơi xsmb 3d theo ct bão và chơi tài xỉu từ thứ hai đến hôm qua lãi được 20 triệu .hôm nay lở ngớ thế nào vào rồng hổ nó bệt 8 phát rồi bẻ cầu thế là bệt thêm 7 phát nữa toang hết vốn và lãi nghĩ mà ngu người
Là thế đấy ae . Thắng 1 vài ngày sau đó gãy 1 đến 2 khung là hết sạch . Càng gỡ càng mất ae ạ

Sao ko thấy mấy thanh niên chỉ tiêu này nọ lên đơn xanh mướt cả tuần nhỉ:O

Là thế đấy ae . Thắng 1 vài ngày sau đó gãy 1 đến 2 khung là hết sạch . Càng gỡ càng mất ae ạ
ukm chuẩn luôn bác, những người đang xanh vài hôm thậm chí vài tuần họ chỉ nhìn thấy cái trước mắt chứ chưa thấy được cái tương lai lớn hơn. :ROFLMAO:

có ai chỉ tiêu này nọ, loto 'bét' ngày 2,300 xanh mướt cả tuần, cả tháng, cả năm đăng đơn chia sẻ ae về bờ với ạ:rolleyes:

Sao toàn gặp ae chơi bét nợ nần thế này. Mấy bác kia đâu hết cả rồi, xanh mướt cả tuần cơ mà:ROFLMAO:

Bỏ thôi ae . Tôi cũng không còn gì nữa hết sạch lâu rồi . Bắt đầu một sự khởi đầu mới thôi. Kéo cày trả nợ
Chúc bác cai nghiện thành công.làm ăn chân chính thôi bác chậm mà chắc

Đã bảo bài bạc là bịp. Lựa lúc nó dễ ăn vào. Mà đánh ăn ít ít. Còn bác nào giỏi, vốn lớn thì đánh tay to theo vốn, đừng có ham hố với nó. Trích ita tiền coi như đầu tư. Ko được thì nghỉ dăm bữa nửa tháng. Luca nào có mấy trăm vào làm tiếp. Coi nó tạo ra một ít thu nhập thôi. Nhiều bác ham mộng làm giàu, gỡ gạc rồi chết với nó.

Nếu bạn thích chơi cò con , tức là chơi nhỏ. Mà ăn chắc chơi cả ngày lẫn đêm , rỗi lúc nào thì vào chơi lúc đó. Không bao giờ chịu thua lotobet , mình chỉ chơi mỗi kỳ quay được có 13k, hoặc có 27k thôi chứ mình không quen chơi to , cứ đếm kỳ quay Nhân tiền thôi , thì rất đơn giản mà.
Cho em xin pp với em cũng chỉ chơi cò con thôi.em cảm ơn