Về bờ - Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khổ. Có lúc chỉ vs 400k lên đc 20tr, 7tr lên 40tr. Được to rồi thì lại ham đánh to. Đánh bé k chịu đc. Mất lại cứ cố để gỡ lại. Càng cố càng đi. Luyện tập tn để có cái đầu lạnh đặt chỉ tiêu bao nhiêu là nghỉ mới dừng đx các bác
Ngày nó cho rút có 2 lần còn nạp vào thì không giới hạn số lần cứ lãi to hay lãi nhỏ các bác rút 2 lần đi hết 2 lần là nghỉ luôn ,còn chơi nữa cũng không rút được mà để điểm ở tk thì ngứa tay lại vào lại bay thôi lãi được mang đầu tư sang xsmb theo cao thủ đang thông là ok nhất vừa bình tĩnh không nóng vội như chơi 27 lô

1TR kiếm k khó, nhưng liệu có giữ dc k thôi, mình nạp 5tr lên 15tr mà vẫn chết đây, nói chung k làm chủ dc bản thân mình

🤣 đâu. Đứa nào bảo kiếm 1tr ở cái kubet ko khó vô điểm danh cái nào. Tiền là giấy đấy hả 🤣

sợ nhất thứ 7, CN nó hút kinh m toàn chết cuối tuần k bik bn lần, cả tuần xanh ngắt t7 cn thì đánh đâu thua đó có ngày đỏ lòm ko một chút xanh nên nay cuối tuần m off hẳn

sợ nhất thứ 7, CN nó hút kinh m toàn chết cuối tuần k bik bn lần, cả tuần xanh ngắt t7 cn thì đánh đâu thua đó có ngày đỏ lòm ko một chút xanh nên nay cuối tuần m off hẳn
Vẫn chơi bét à ng a e

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.