27 Lô Bet - Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó

Chơi gì mà 100k ă 9tr b.
Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Bắt càng theo ct Saigon999
Chỉ đánh 3d
Ăn 1 tay gãy 1 tay bạn vẫn lãi ạ
Cách bắt càng như sau
Ta lấy chính con càng và bóng của nó vs con đầu vào gải ĐB ta loại đi còn lại 7 càng ghép vs chạm 1649 đánh đi đều tay
Ngày 10 tay r nghỉ
Lưu ý bạn nên chọn vào sau cầu gãy chạm 1649
Nay mình hên còn 100k đánh dàn 1649 lên đc 500k thì đánh ghép càng ăn lên đc 9tr
Ct Giông Bão nói cờ bạc ngồi lâu là thua
Ae nên nhớ kĩ
Ngày đáng 5 hoặc 10 tay là nghỉ

B kiếm lâu chưa .tôi trước hơn 1 tháng ngày nào chả xanh 1-2 củ
E cũng ms vào đc mấy ngày
Nói là nói thế ngày e vào 10 tay hôm ăn 1-200 hôm ăn củ có hôm ăn thông 10 tay cũng đc hơn 5 củ
Rồi cũng tiền đi tiền về nhưng dạo này ăn đều

[CHAT=][/CHAT]
Từ vốn 100k ăn lên 9tr tưởng chừng như ko thể lại có thể
Ae quan tâm . e 1 cái
Bet nó chiêu đãi đấy. nếu người ae ko dừng rồi nó cũng lấy lại thôi. Mình đã rất nhiều lần sáng nap 3M tối rút 50m đến 80M. nhưng ko giữ được lại bị cuốn vào cuộc chơi ma mị của nó rồi cay cú lại âm sâu luôn.

Bet nó chiêu đãi đấy. nếu người ae ko dừng rồi nó cũng lấy lại thôi. Mình đã rất nhiều lần sáng nap 3M tối rút 50m đến 80M. nhưng ko giữ được lại bị cuốn vào cuộc chơi ma mị của nó rồi cay cú lại âm sâu luôn.
E hiểu bác e đọc rất nhiều ace chia sẻ về bét r ạ

Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Chỉ đánh 3d
Cách bắt càng như sau
Ta lấy chính con càng và bóng của nó vs con đầu vào gải ĐB ta loại đi còn lại 7 càng ghép vs chạm 1649 đánh đi đều tay
Ngày 10 tay r nghỉ
Nay mình hên còn 100k đánh dàn 1649 lên đc 500k thì đánh ghép càng ăn lên đc 9tr
Ae nên nhớ kĩ
bạn đánh sảnh nao ạ

Ai đang k chơi thì k nên chơi. Ai đang chơi thì nghỉ đi ae hãy nghĩ tới gđ cha mẹ vk con nếu như k muốn gđ khổ. Khuyên ae đừng dính tơi bet nữa nhiều người khổ vì nó quá rồi

Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Chỉ đánh 3d
Cách bắt càng như sau
Ngày 10 tay r nghỉ
Ae nên nhớ kĩ
Bác chơi 27 lôbet ạ