Lotto Bet - KIẾM CƠM TỪ HẬU NHỊ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet KIẾM CƠM TỪ HẬU NHỊ

có lúc nó bệt lại chạm 6-7kỳ thì ngáo luôn cầu này là cầu may thôi
Cầu kèo ae ăn t chia sẻ lên đây ae tham khảo thôi. Cầu thì 70% thôi chứ còn lại tuỳ theo may mắn mà ông. Mà 3 hôm nay t đang may mắn ông ạ he he

Hôm bữa tôi chia sẽ cầu này rồi và cái kết là mấy ông vào phản đối trong khi tôi canh cầu này vẫn húp, ae trùng máu

Hôm bữa tôi chia sẽ cầu này rồi và cái kết là mấy ông vào phản đối trong khi tôi canh cầu này vẫn húp, ae trùng máu
Thường cầu bệt t thấy khung giờ tầm 1h chiều tới 7h tối á

Cầu e chia sẻ đơn giản thôi. Ví dụ tay đầu về 11223 thì ae cứ loại con 23 cuối cùng rồi chơi thôi ạ. Ae test thử nhá hôm nay e cũng được kha khá từ cầu này ạ
Chuẩn cầu chứ giờ chơi còn chạy ko vậy

Cầu e chia sẻ đơn giản thôi. Ví dụ tay đầu về 11223 thì ae cứ loại con 23 cuối cùng rồi chơi thôi ạ. Ae test thử nhá hôm nay e cũng được kha khá từ cầu này ạ
Ok ok men

hên xui cả thôi, đúng là va phải cầu bệt là ko ổn chút nào ...!!! Hay ko bằng hên là vậy! ,)s-***(y)

BẠn giải thích cầu rõ hơn đc ko ạ!

Cầu này mình nuôi được ko

M chưa hiểu rõ lắm