Cầu MB - Kinh nghiệm bắt lô trượt | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Kinh nghiệm bắt lô trượt

Lên số cho ae tham khảo lô trượt X4,5,6 đi bác?
40,01,34,47,78,24,84,96,44,66,32. Còn các số còn lại là lựa chọn sau. Mình thống kê những con số mình là xác suất ít lặp lại còn bạn tự lắp ghép theo ý bạn vì tùy vận của từng người bạn ạ.

Mỗi ae loại cứng 2-3-4con la có lô trượt như ý luôn ae cùng góp gạo thổi cơm chung nào
Ý của mình là như vậy í. Trang ko cho lập nhóm riêng nhưng mọi người vẫn có thể theo dõi nhau rồi mỗi người góp 1 ý. Mình tin chắc trượt 4 đến 10 kiếm cg đc phết còn lô xiên 2 và 3 cg ko phải quá khó để húp.?

40,01,34,47,78,24,84,96,44,66,32. Còn các số còn lại là lựa chọn sau. Mình thống kê những con số mình là xác suất ít lặp lại còn bạn tự lắp ghép theo ý bạn vì tùy vận của từng người bạn ạ.
Đủ cho bạn húp trượt 7 luôn?

Cảm ơn bác đã chia sẻ PP hay ạ. Bác đã áp dụng PP loại 5 con trượt và đánh 95 con cài lại chưa ạ ? Nếu về 1 con thì hòa tiền, 2 con thì lỗ nhẹ. E đang tìm hiểu cách chơi này, mong bác góp ý ạ.
View attachment 133070
Bác h huan đã chơi pp này chưa ạ. E thấy cũng ok bác.bác chơi chưa có ổn k ạ

Hôm nay có 00, 66 ,88 là số chập mai bạn ưu tiên chọn 3 con này. Rồi đến đít 0 có 10, 70 nhưng 10 hay về liên tiếp 2-3 ngày nên bỏ qua.mai tôi chọn lo trượt 4 : 00,66,88,70. Bạn hiểu rồi chứ
Cho e hỏi cách chơi lô trượt trên kudv ạ

Vì nghĩ lô gan khó ra nên bắt trượt. Nhưng cũng chọn lọc nhận định chứ lấy cả cũng ko ổn đâu.
Ko hiểu sao mình đen ,cg áp dung lô gan nhg cứ mỗi lần lấy lô gan ra là nó về , hay chơi bài chọn lô gan cho lô trượt rồi lấy chơi lô xiên luôn nhỉ?

B ơi b có thể chia sẻ ít kinh nghiệm ghép vào cặp xiên đc k. Hay là bạn chọn bừa. Chứ nếu như 10 con vẫn trúng 7 con thì nếu như đen vẫn dính vào 3 cặp trượt thì vẫn k trúng. Bạn có thể chia sẻ chút kinh nghiệm đc k ạ