Cầu MB - Kinh nghiệm bắt lô trượt | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Kinh nghiệm bắt lô trượt

40,01,34,47,78,24,84,96,44,66,32. Còn các số còn lại là lựa chọn sau. Mình thống kê những con số mình là xác suất ít lặp lại còn bạn tự lắp ghép theo ý bạn vì tùy vận của từng người bạn ạ.
hom nay choi lại dàn này hả bác sĩ ^^

B ơi b có thể chia sẻ ít kinh nghiệm ghép vào cặp xiên đc k. Hay là bạn chọn bừa. Chứ nếu như 10 con vẫn trúng 7 con thì nếu như đen vẫn dính vào 3 cặp trượt thì vẫn k trúng. Bạn có thể chia sẻ chút kinh nghiệm đc k ạ
Đây là chơi lô trượt bạn ạ

Hôm nay bận quá lỡ mất. Hôm qua n con chập đít 0 nữa như 55, 00, 16,17,22,60.
Bác bắt lô trượt rất chuẩn bác giúp e chọn vd 00 55 16 17 22 60 75 45 91 14 96 bác lấy những số ntn để ghép trượt 4 những số như nào trượt 5,6,7 đc k ạ hay bác ghép theo cảm tính ạ

Ko phải là quay ngẫu nhiên nữa mà lấy bóng bỏ vào giỏ . Cạch cái con 96 ra từ bây giờ?
E xem tần suất ra 4 ngày liên tục rồi nghĩ chắc là k thể ra ngày tiếp theo lên nhặt nó.nghĩ cay a àh chỉ vì con 96 mà mất ăn trượt 2 hôm liền.

Bác h huan đã chơi pp này chưa ạ. E thấy cũng ok bác.bác chơi chưa có ổn k ạ
E chơi thử rồi bác ạ. Cũng ổn nhưng phải đánh 2 tài khoản và vốn phải to.
PP này thì về 1 con bác ko lỗ, về 2 con mới lỗ. Lô trượt thì về 1 con là mất hết.

Dạ vâng e hỏi cách bác ghép lô trượt 4,5,6,7,8 như nào trong 10-11 chứ đen mà ghép mỗi cặp lô trượt dính 1 con thì k ăn đc j.bác có kinh nghiệm k giúp e với
Bạn đọc bài viết của mình í . Còn kinh nghiệm của mình thường mình chọn ra khoảng 8-11 con theo tiêu chí rồi lô trượt 4, 5 mình chọn khác nhau . Lo trượt 6 thì đan xen . Từ trượt 7-10 phối hợp them 2-3 con lô gan. Mình thì mình ko hợp lô gan, cứ chọn là nó về. Trượt 4,5 6 dễ ăn ko lỗ đc