Về bờ - Làm sao để có thể về bờ nhanh nhất | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Làm sao để có thể về bờ nhanh nhất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhkiet288

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
1
Điểm
206
Xu
10,000Xu
Mình thấy trong nhóm có rất nhiều cao thủ chốt số. Nhưng nhìn chung là mỗi cao thủ chỉ được 1 tháng phong độ cao thôi. Xong sang tháng sau lại giảm đi rất nhiều.
Mọi người cứ bảo theo cao thủ nào thì chỉ nên theo 1 cao thủ thôi. Theo nhiều thì loạn hết số. Mà bản thân mình thấy cao thủ phong độ có được đều đâu.
Vậy theo mọi người là làm cách nào để có thể kiếm dc tiền đều đều. Rất mong ý kiến đóng góp của mọi người

AE nên theo dõi và chọn cao thủ có phong độ tốt nhất trong tháng để tham khảo số nhé.
Không bắt buộc phải theo 1 cao thủ tháng này qua tháng khác.
Cao thủ có phong độ chốt lô tốt, cao thủ có phong độ chốt đề, 3 càng đề, ...
Ad có cập nhật bảng thống kê phong độ cao thủ hàng ngày, ae theo dõi để chọn cao thủ có phong độ tốt nhé.
Ngoài việc theo cao thủ, ae bỏ thời gian ra tìm hiểu thêm cách chia vốn, cách vào tiền, tỷ lệ đi tiền sao cho hợp lý để có thể kiếm lãi cao nhất nhé.
Trường hợp vẫn không chọn được cao thủ thì ae chỉ nên chơi văn nghệ giải trí, thỏa mãn đam mê, vui vẻ thôi nhé.
Chúc ae nhiều may mắn và chọn được các cao thủ có phong độ tốt trong tháng để về bờ.
:goodluck

Cao thủ nào cũng có câu đỏ cầu đen hết thôi ạ

Mình thấy trong nhóm có rất nhiều cao thủ chốt số. Nhưng nhìn chung là mỗi cao thủ chỉ được 1 tháng phong độ cao thôi. Xong sang tháng sau lại giảm đi rất nhiều.
Mọi người cứ bảo theo cao thủ nào thì chỉ nên theo 1 cao thủ thôi. Theo nhiều thì loạn hết số. Mà bản thân mình thấy cao thủ phong độ có được đều đâu.
Vậy theo mọi người là làm cách nào để có thể kiếm dc tiền đều đều. Rất mong ý kiến đóng góp của mọi người
Nên đặt ra chỉ tiêu 1 tháng kiếm dc bao nhiêu rồi nghỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.