?? LẦN ĐẦU TIÊN BẠN BIẾT ĐẾN BỘ MÔN SỐ HỌC NÀY LÀ KHI NÀO? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
:rolleyes:Ad nhớ nhất hồi mới bắt đầu đi làm, chưa cần phải lo lắng nhiều lắm về cơm áo gạo tiền. Mới lãnh 5 triệu cái đánh ngay 200d lô và kết quả là TÈO. Tiền còn đó, máu me trỗi dậy hôm sau phục thù 100d thì ăn cả nhà à!

Bao năm trôi qua cũng gọi là có tý kinh nghiệm kiếm tiền mua TÀ TỮA.

Giờ đến lượt các Bác nhé! ,),)

TẤT TẦN TẬT CUNG BẬC CẢM XÚC MONG ANH EM CHIA SẺ NHIỆT TÌNH ??

Sửa lần cuối:
Đọc tâm sự của các bạn mà m thấy tâm trạng. M vào đây chỉ là phụ giúp bạn, xong rồi cũng tí toáy, Tuy chưa thua, nhưng lại bị sút mất 2kg. Hự... giờ thì chỉ vào xem thôi, hôm nào kết thì vào 1 tí.” Lộc bất tận hưởng .” Món này mà tham thì sẽ xa bờ!

Đọc tâm sự của các bạn mà m thấy tâm trạng. M vào đây chỉ là phụ giúp bạn, xong rồi cũng tí toáy, Tuy chưa thua, nhưng lại bị sút mất 2kg. Hự... giờ thì chỉ vào xem thôi, hôm nào kết thì vào 1 tí.” Lộc bất tận hưởng .” Món này mà tham thì sẽ xa bờ!
?
E cũng vậy , đọc tâm sự của các bạn mà m thấy tâm trạng, xong rồi tý toáy tuy chưa thua , nhưng lại bị sút mất 10kg . Hự ...

?
E cũng vậy , đọc tâm sự của các bạn mà m thấy tâm trạng, xong rồi tý toáy tuy chưa thua , nhưng lại bị sút mất 10kg . Hự ...
hihi thế thì có chị em nào cần giảm cân anh có thể chỉ cho cách này dc nek

hihi thế thì có chị em nào cần giảm cân anh có thể chỉ cho cách này dc nek
? chỉ cho chị e sợ lám . nhỡ may không giảm mà lại tăng cân đến bắt đền chít?

Sửa lần cuối:
:rolleyes:Ad nhớ nhất hồi mới bắt đầu đi làm, chưa cần phải lo lắng nhiều lắm về cơm áo gạo tiền. Mới lãnh 5 triệu cái đánh ngay 200d lô và kết quả là TÈO. Tiền còn đó, máu me trỗi dậy hôm sau phục thù 100d thì ăn cả nhà à!

mình thì bắt đầu chơi khi khá ổn định về tài chính, chỉ là rảnh rỗi quá tìm hiểu thêm, lân la trên mạng rồi muốn làm giàu nhanh.
Cũng có lúc thắng lúc thua nhưng mình thấy khi chơi cái này mình cũng gọi là đầu tư vốn làm cái gì đó thôi.
Nếu minh cẩn thận và chịu khó tìm hiểu hơn chắc chắn sẽ có lời. hihi mình cũng hay bám các cao thủ lắm ??

tình hình chơi mất nay vẫn ổn chứ bạn

Cứ đặc biệt ve3 den4 ngày đầu chan lễ hoặc chan le dit.nuoi50 may hôm kiểu gì cũng an.soi cầu làm gì cho met

Nuôi 5 dau23589_tet5 năm nay nuôi từ thu2 đến cn,chua xịt tuan nao.an ít nhu bên,cầu gần như vinh cuu

Nuôi 5 dau23589_tet5 năm nay nuôi từ thu2 đến cn,chua xịt tuan nao.an ít nhu bên,cầu gần như vinh cuu
??
Đánh sân trên sân dưới ạ
10 đầu chia 2 sân
Sân bé 1: đầu 0,1,2,3,4
Sân trên2 : đầu 5,6,7,8,9
Đánh bừa chọn 1 sân nuôi ??
Ặc 10 đầu chia 2 kiểu gì mỗi sân về 2,5lần /1 tuần ??.
Mỗi sân về 2,5lần treen1 tuần tương đương khung 3 ngày nổ 1 lần 7 ngày nổ 2 lần ???

hóng