Cầu MB - LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021

Số chưa quay thì chưa nói trước được a ạ.hi
Nhưng cũng cần phải có lòng tin và quan trọng nhất là biết quản lí vốn và ko được tất tay a nghĩ sẽ ổn thôi . E nhớ ngày xưa a là người duy nhất trong các ae chơi ko gấp chão và có kết quả ko ?

Nhưng cũng cần phải có lòng tin và quan trọng nhất là biết quản lí vốn và ko được tất tay a nghĩ sẽ ổn thôi . E nhớ ngày xưa a là người duy nhất trong các ae chơi ko gấp chão và có kết quả ko ?
vâng , lúc đó mà mọi người đi tiền như anh thì vẫn quá ổn, hic. Giờ e rút kinh nghiệm , có chắc đến đâu cũng ko dc chão nữa.

em nói thật mà. Anh ít khi bắt , nhưng hôm nào bắt thì toàn ăn dàn kết thôi. tại anh ít thể hiện mình.
uk a công nhận trước ở gia đình maica cũng thấy trâu hay bắt đc tứ thủ với bát thủ phết

E vẫn vậy thôi a . Ăn chắc mặc bền đi 2d 6x với tầm 2 dàn 3d mỗi dàn 1k a ạ . Nhúc nhắc cuối tháng cũng kiếm được ít a ạ
Trước chuên 3d lâu ko đi 2d , mai có thích con gi ko ki niệm a phát nhể

đọc lại chia sẻ của trâu về cách chơi ngày xưa , giờ ngẫm thấy chuẩn k cần chỉnh . A nhớ đợt ấy trâu bảo đi đều tiền k gấp . có lúc thông ăn dài là lúc gãy trâu k bị âm nhiều. Gia đình bị tan hoang là do chão , dây thông k sao gặp dây gãy đi tong hết

Tại vì em nghiên cứu cách lập dàn 65 số hằng ngày , thấy cũng khá ổn , bản thân em cũng chơi , nên em tạo topic chia sẻ dàn hằng ngày cho anh chị em nào "cần" để tham khảo thôi. Tại vì hằng ngày em tạo 1 topic , có người cứ bảo là không tìm được. Em biết diễn đàn nhiều bác cao thủ hơn em , nhưng em đam mê chia sẻ nên có gì các bác góp ý nha.
Bác lelinh ơi .. bác lên số ở mục nào ạ

đọc lại chia sẻ của trâu về cách chơi ngày xưa , giờ ngẫm thấy chuẩn k cần chỉnh . A nhớ đợt ấy trâu bảo đi đều tiền k gấp . có lúc thông ăn dài là lúc gãy trâu k bị âm nhiều. Gia đình bị tan hoang là do chão , dây thông k sao gặp dây gãy đi tong hết
Đúng rồi a vì đi đều tiền là pp lấy thu nhập theo tháng rất ổn ạ . Ví dụ như theo dàn của e Linh . với ae vốn ít có tầm 10tr thì chia đều ra 5 ngày mỗi ngày đánh dàn 65x20=1.300k + 455k(3d) = 1.755k ( vốn ) . Trúng 2d thôi cũng lãi 225k , 1 tháng ăn 20 ngày 2d là ta đã đủ gốc chơi . Trong 20 ngày ăn 2d đấy ăn 10 ngày 3d là ta lãi 10tr rồi . Nếu chơi theo pp như vậy tiền chơi 2d là pp thu hồi vốn và tiền lãi là ở tất 3d ăn càng nhiều 3d lãi càng nhiều . A Xin phép @LeLinh0612 có đôi lời chia sẻ với ae nhé

Đúng rồi a vì đi đều tiền là pp lấy thu nhập theo tháng rất ổn ạ . Ví dụ như theo dàn của e Linh . với ae vốn ít có tầm 10tr thì chia đều ra 5 ngày mỗi ngày đánh dàn 65x20=1.300k + 455k(3d) = 1.755k ( vốn ) . Trúng 2d thôi cũng lãi 225k , 1 tháng ăn 20 ngày 2d là ta đã đủ gốc chơi . Trong 20 ngày ăn 2d đấy ăn 10 ngày 3d là ta lãi 10tr rồi . Nếu chơi theo pp như vậy tiền chơi 2d là pp thu hồi vốn và tiền lãi là ở tất 3d ăn càng nhiều 3d lãi càng nhiều . A Xin phép @LeLinh0612 có đôi lời chia sẻ với ae nhé
Xin chào trau97! Bạn có khỏe không? Lâu quá không gặp bạn mặc dù đôi lúc vẫn thấy bạn trên bảng tin “những thành viên tích cực” của diễn đàn. Mình rất vui thấy bạn vẫn ổn! Chúc bạn luôn mạnh khỏe và may mắn! Thỉnh thoảng bạn qua lại đây giao lưu và cs cầu kèo với LeLinh và ae nhé!

CẢM ƠN TÂM HUYẾT CỦA CÁC CAO THỦ. Hẹn sang tháng mới có tiền sẽ theo và trải nghiệm