Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 20 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Hihi ngày đầu toang mất rồi mai e ngồi hóng ổn định thì vào vâyh

Ok bạn :( buồn quá nay ngày đầu gãy mất tiêu. Mai mình phải tính toán cẩn thận lại 2d cho ổn không thể để thua 2 hôm được
Bạn ko cần phải áp lực thế đâu cứ thoải mái và tự tin con số với bay bổng đc kkk

Ok bạn :( buồn quá nay ngày đầu gãy mất tiêu. Mai mình phải tính toán cẩn thận lại 2d cho ổn không thể để thua 2 hôm được
Trước khi theo bạn mình đã chuẩn bị 10phần vốn rồi nên cứ thoải mái thôi bạn ơi pp mới lạ nên mình rất tin tưởng

Mình rất yêu quý các bạn mình lên số mình cũng đánh chứ mình không phải nói suông nhưng ko phai nó gãy ae hết sức thông cảm nha . Mình cũng mong ae đc thôi chứ ko ai muốn ae thua cả . Mai mình sẽ làm tất cả để ăn đc vui vẻ có câu chuyện để nói ae nhé

Mình rất yêu quý các bạn mình lên số mình cũng đánh chứ mình không phải nói suông nhưng ko phai nó gãy ae hết sức thông cảm nha . Mình cũng mong ae đc thôi chứ ko ai muốn ae thua cả . Mai mình sẽ làm tất cả để ăn đc vui vẻ có câu chuyện để nói ae nhé
Ko sao mà bạn rất quý tấm chân tình của bạn có pp ổn cứ tự tin thôi ae

Quan trọng nhất là bạn tự tin ae rất ủng hộ!