Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

BET nó bẻ cầu liên tục, cầu kèo có thể thông 1-2 tháng thậm chí 3 tháng xong rồi nó vặn răng hết.

View attachment 62228

Đây là sao kê tuần vừa rồi của mình
Pp đơn giản. Mình chơi 512so hậu tam, trung tam, tiền tam. Dàn không cố định mà sẽ theo nhịp về dựa vào thống kê của chính app.
Bác chỉ giúp e ghép dàn 512, và xem thống kê như nào. Ví dụ như qua các kỳ qua có kết quả như nào thì mình bắt kiểu gì, ghép càng ra sao... mong bác sớm hồi âm. Chứ giáp tết rồi, em cũng như nhiều ae khác xa bờ quá

Mình vừa vào chút mà trôi gần củ rồi. Vào chơi theo pp của một bạn chia sẻ bỏ số đầu và số đuôi giải đặc biệt bắt còn lại các con số tạo 64s mà cũng ko lại. Có lẽ nên dừng cuộc chơi đầu tư cho mb ae ạ.

Mình có cảm nhận rằng như kéo lobet buổi trưa là hay chết hơn cả nhà ạ. Khung giờ này chắc ít ngươif chơi hơn hay sao ý. Nếu chơi vào buổi tối tỉ lệ nổ cao hơn nhiều so với chơi ban ngày. Tối có thể nhiều ae chơi hơn tỉ lệ đánh càng nhỏ thì tỉ lệ trúng càng lớn. Nó sẽ lấy của người vào nhiều chia cho người vào ít.