Về bờ - LÔ KHUNG CHỦ TỊCH PHONG VÂN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ LÔ KHUNG CHỦ TỊCH PHONG VÂN

• Thread starter donam94
  • Ngày gửi
D

donam94

Guest
Đỉnh của chóp luôn ad @Phong_Vân cầu lô khung của chủ tịch gọi là chuẩn ko cần chỉnh luôn , cảm ơn chủ tịch nhiều lắm , toàn 2 - 3 nháy liên tọi , mùa dịch khó khăn lại có thêm đống vốn làm ăn thế này còn gì bằng nữa a ơi . Cảm ơn a cảm ơn admin đã tạo ra sân chơi hay như thế này giúp nhiều a e về bờ

Đỉnh của chóp luôn ad @Phong_Vân cầu lô khung của chủ tịch gọi là chuẩn ko cần chỉnh luôn , cảm ơn chủ tịch nhiều lắm , toàn 2 - 3 nháy liên tọi , mùa dịch khó khăn lại có thêm đống vốn làm ăn thế này còn gì bằng nữa a ơi . Cảm ơn a cảm ơn admin đã tạo ra sân chơi hay như thế này giúp nhiều a e về bờ
Em ko thấy chốt

Tiếc thay cho KZIN ngồi khóc từ ngày tháng qua năm. tất cả chủ tịch trên diễn đàn đều tay cao phúc lãy đều đều chỉ tiêu thu nhập khá khá.. Kzin chỉ bt nạp vào chưa bt lối sáng..xin chủ tịch thân thương chỉ giúp vào bờ..thanks ạ

Tiếc thay cho KZIN ngồi khóc từ ngày tháng qua năm. tất cả chủ tịch trên diễn đàn đều tay cao phúc lãy đều đều chỉ tiêu thu nhập khá khá.. Kzin chỉ bt nạp vào chưa bt lối sáng..xin chủ tịch thân thương chỉ giúp vào bờ..thanks ạ
Cứ bám lô khung bác @Phong_Vân chén đều ăn toàn 2 3 nháy lô khung chơi lô khung khá là ổn luôn

SU PHU

Cám ơn CT Giông Bão, nay theo CT đc ttđ, tuy ít nhưng rất vui, chúc CT luôn luôn MK và thành công.

sao mình không tìm được mục STL K2 của Phong Van Phong Vu nua nhi

chủ tịch nó vẫn khác bọt các cụ ạ. kkk

Cảm ơn lô khung phong vân cảm ơn ace,tập đoàn giải mã số học đã tạo da một sân chơi quá đẳng cấp diễn đàn mãi mãi là niềm tin yêu của mình...✍?

ae đăng lên ít thôi cảm ơn thì vào topic lô khung của cao thủ ấy ko đồng nó lại soi nó cho đi hết giờ

ae đăng lên ít thôi cảm ơn thì vào topic lô khung của cao thủ ấy ko đồng nó lại soi nó cho đi hết giờ
Làm gì có cái lý là đồng soi, lô khung vốn dĩ dựa trên cầu nhịp tần xuất cũng như kinh nghiệm số của người bắt, đồng nào soi. Chỉ không tự tin bản thân mới nghĩ vậy