Về bờ - LÔ KHUNG CHỦ TỊCH PHONG VÂN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ LÔ KHUNG CHỦ TỊCH PHONG VÂN

• Thread starter donam94
  • Ngày gửi
Làm gì có cái lý là đồng soi, lô khung vốn dĩ dựa trên cầu nhịp tần xuất cũng như kinh nghiệm số của người bắt, đồng nào soi. Chỉ không tự tin bản thân mới nghĩ vậy
k soi mà maica đang nổi, a phanbao đang nổi đề nó cho 1 tuần gãy đấy k biết thì ngồi im

Làm gì có cái lý là đồng soi, lô khung vốn dĩ dựa trên cầu nhịp tần xuất cũng như kinh nghiệm số của người bắt, đồng nào soi. Chỉ không tự tin bản thân mới nghĩ vậy
Đúng rồi bạn _đã chơi là phải tin coàn nổ hay không còn tùy thuộc vào may mắn hihi...✍?

Sau 2 tháng với lô khung 2 ngày của 2 Ct e đã về bờ an toàn với số vốn nhỏ nhỏ trong tài khoản nhé! Cảm ơn 2ct nhiều lắm và chúc ae sớm tìm đc bờ an toàn.

ae đăng lên ít thôi cảm ơn thì vào topic lô khung của cao thủ ấy ko đồng nó lại soi nó cho đi hết giờ
Sao ý bạn giống ý của tôi vậy ,mình thì ko biết đồng có soi hay không , nhưng theo cảm tính thì từ hôm mấy bác cứ đăng lên cái là cầu vẫn ko thuận lắm nữa, đây là ý kiến cá nhân của mình thôi , ko phải mong mọi người bỏ qua

Sao ý bạn giống ý của tôi vậy ,mình thì ko biết đồng có soi hay không , nhưng theo cảm tính thì từ hôm mấy bác cứ đăng lên cái là cầu vẫn ko thuận lắm nữa, đây là ý kiến cá nhân của mình thôi , ko phải mong mọi người bỏ qua
nhiều ng k biết nên cứ đăng b. lẳng lặng mà ăn thì k thích