Cầu MB - LÔ-XIÊN BẤT BẠI | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Còn xem a đồng thế nào hôm qua em đánh mấy con lên top chả ra còn nào 38 đứng đầu hôm nay cặp 494 và 98 cũng vậy nên em chưa đánh để 5h chiều xem thế nào
Bảng thống kê của rồng bạch kim chuẩn phết bác ạ 10 lần mây ra được 1,2 lần thấy lô lên top nổ

Ông bà có nói * trẻ khôn ra , già lú lẫn, 55 t cũng già rồi !!! ko nhận thất bại sau có thành công Con người hơn loai thú cái ₫ầu và cái miệng biết mình sai thì phải biết suy nghĩ làm sau cho ₫úng ... cầu kèo ai chôt cũng bị gãy , cầu bất bại nay ₫ã bại ko chịu nhận bại sẽ thành * TAI HẠI * cho bao người
Tiền của bạn số của người ta theo hay không do bạn. Bác ấy có xui bạn chơi có lấy của bạn không? Còn không thích thì next. Hãy học tôn trọng người khác trước để người khác tôn trọng mình.

Cặp Stl của bác quá đẹp luôn cho ngày 1/11. E xin phép nhặt cặp này của bác và ghép với cặp lô tuần của e. Nếu ai tin thì lấy 898 ghép vòng với 79,343. Tỷ lệ có tiền rất cao đó. Thanks bác Sài Gòn nhiều. Chúc mọi điều may mắn sẽ đến với bác
Trùng Bt 79 quá hy vọng đồng nhả :) chúc may mắn

Tiền của bạn số của người ta theo hay không do bạn. Bác ấy có xui bạn chơi có lấy của bạn không? Còn không thích thì next. Hãy học tôn trọng người khác trước để người khác tôn trọng mình.
Bỏ đi e ơi quan tâm làm gì, chúc e may mắn nhé

Bỏ đi e ơi quan tâm làm gì, chúc e may mắn nhé
Cái này đúng. Ae trên diễn đàn này chỉ chia sẻ để cùng nhau tk. Cầu kèo cũng chỉ để tk .ai thẤy trùng máu thì theo. Chả có ji là 100% cả .và cũng ko bắt ai phải theo.nên các mem nào chơi đc thì chịu đc.lúc dc ăn thì hi hi ha hả. Luks sịt thì quay ra trách móc này nọ.chả ra ls.....

Hi hi có bạn nào vào làm a tôi nóng giận đấy! Nex đi cho, muốn chúng hàng ngày thì chơi 100s lỗ chỉ 1k chơi một năm mất 360k nhẹ đầu nhé! Còn ace chúng tôi chơi là cuối tháng có lương chứ ko tính ngày! Chúc bác và toàn ace tháng mới rực rỡ đón tết sớm nha! Kaka

Hi hi có bạn nào vào làm a tôi nóng giận đấy! Nex đi cho, muốn chúng hàng ngày thì chơi 100s lỗ chỉ 1k chơi một năm mất 360k nhẹ đầu nhé! Còn ace chúng tôi chơi là cuối tháng có lương chứ ko tính ngày! Chúc bác và toàn ace tháng mới rực rỡ đón tết sớm nha! Kaka
Chúc e may mắn nhé