Cầu MB - LÔ-XIÊN BẤT BẠI | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào ace
2 hôm nay các đường Cầu không được ổn do đó ace tham khảo và kết thì chơi văn nghệ thôi nhé.
Chờ Cầu kèo ổn định chúng ta chơi mạnh chưa muộn.
Chúc ace ngày cuối tuần may mắn và rực rỡ!
View attachment 70849
ĐT có thể lọc những con kết trong dàn 7s này dc k ạ , vốn ít k theo hết dc xin cảm ơn .

Chào ace
2 hôm nay các đường Cầu không được ổn do đó ace tham khảo và kết thì chơi văn nghệ thôi nhé.
View attachment 70849
Liệu mai 37,73 ra nổ ko a nhỉ.e nâng vốn lên để gỡ lại tí chứ nay theo ct ng qua đường và bác vũ thanh chết cặp này cũng căng quá a liệu nó có gan ko nhỉ

Liệu mai 37,73 ra nổ ko a nhỉ.e nâng vốn lên để gỡ lại tí chứ nay theo ct ng qua đường và bác vũ thanh chết cặp này cũng căng quá a liệu nó có gan ko nhỉ
Theo Cầu tôi bắt và chơi là vậy ae kết chơi không tham khảo thôi nhé.

Theo Cầu tôi bắt và chơi là vậy ae kết chơi không tham khảo thôi nhé.
Hihi dĩ nhiên là e kết nên nay e phang căng vậy nhưng mãi e muốn nâng vốn lên tí nữa về cặp này ct cho e lời khuyên nên hay ko nên cho có tí động lực thôi còn e ghiềng nó mà hjhj

Chào ace
View attachment 70849
Cặp 373 đẹp xuất sắc luôn ạ. Mai làm 3x anh nhỉ

Bạn ơi, các ct chia xẻ cầu cho mọi ng tk,anh em vào xem ko nên hỏi có chắc ko,rất khó cho ng chốt số ko biết trả lời thế nào vậy tiền ở túi mình kết đập hết ,ko kết để dành,được mình cười thua mình khóc.

Bạn ơi, các ct chia xẻ cầu cho mọi ng tk,anh em vào xem ko nên hỏi có chắc ko,rất khó cho ng chốt số ko biết trả lời thế nào vậy tiền ở túi mình kết đập hết ,ko kết để dành,được mình cười thua mình khóc.
Chúc bác may mắn