Thảo luận - Lô xiên tháng 9/2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Lô xiên tháng 9/2021

Xin chào mọi ng, em lập topic này để anh em trong diễn đàn cùng thảo luận bắt lô và ghép xiên như thế nào cho hiệu quả ạ. Đợt này đề ko đc như ý lắm em chuyển bộ môn này vốn nhẹ hơn
Mấy hôm em lấy btl của các chủ tịch ghép xiên vòng, lấy cả btđ ghép . Chắc do chưa có kinh nghiệm chọn số và ghép xiên. Mong các anh chị em chỉ giáo và hướng dẫn
Mong tháng mới Sẽ hết dịch bệnh, đổi đài quay thì mọi thứ sẽ ổn hơn.

Trời ơi Thánh xiên đây mà nghe thôi đã sướng rồi nói chi là trúng, b có thể cứu giúp ae ở đây k, ngày nào bạn cũng báo số lô cho mn đánh xiên với ạ
Mk không chuyên xiên đâu ae. Thỉnh thoảng hôm nào hứng thì chơi thôi. Mà mk cũng nhặt lô từ các CT rồi ghép vòng. Lô Xiên cần “Đỏ” là chính?

Mk không chuyên xiên đâu ae. Thỉnh thoảng hôm nào hứng thì chơi thôi. Mà mk cũng nhặt lô từ các CT rồi ghép vòng. Lô Xiên cần “Đỏ” là chính?
Cái j cũng cần đỏ mừ, haiz thế lại tự lực kiếm cơm, khó nhai tiền của ông cụ Hồ quá

Cái j cũng cần đỏ mừ, haiz thế lại tự lực kiếm cơm, khó nhai tiền của ông cụ Hồ quá
Mình vừa test thử kiểu này, chọn lô từ các chủ tịch, đc 14 con, ra đc 91 cặp xiên đánh 10k = 910k
Nay có 5 con ăn thì ăn đc 10 cặp = 1600k

Kkk yên tâm có đồng chí chủ Topic này kéo Xiên mà ae
Ôi mình mới học chơi xiên đc mấy hôm còn đang nghĩ xem phương án nào tối ưu nhất đây hu hu
Vừa lập đc topic đợi duyệt bài chắc bác @cusanluoc8 đi ngủ mất rồi hi hi

57 75 77 nay dân lô đề chết như rạ. Mai mốt ngày kia tôi x2 x3 x4 mấy con này với full đầu 4 6 xem. Gởi topic này lấy may
Chúc mở quán phát tài

Em đây, em chào các anh các chị, số má ko ai nói tài đc, nhưng nếu đã đồng ý vào đây để giúp nhau, thì mình cùng góp ý thảo luận, các trang khác em có thử qua, cop pi dán đc, nhưng ăn thấp, rút thì lâu. Nên em vẫn chọn chơi kuv, nhập tay thì chuối, nhưng em quen rồi ??????

Em thì hay chơi xiên kiểu như sau
1. Cầu lô ngày đi hóng khắp nơi và tự bắt.
2. Nhặt lô các chủ tịch cao thủ
3. Lấy bạch thủ đề mà nhiều người chốt làm lô.
4. Kết hợp các chủ tịch lô khung 2,3, lô bạch thủ.
5. Kết hợp bạc nhớ.
Đó là 5 cái cần kết hợp, các bác nhớ, chơi xiên, oánh 10k, nhưng xiên nhiều như em tốn tiền phết, xiên đừng cầu may, vì mình chỉ tính mức 10k, nếu 100k xiên 3 đã phê lắm rồi, chơi phải khoa học phải đầu tư chứ, mình phải có vốn kiến thức nữa, đừng phụ thuộc hoàn toàn vào bên ngoài.

Đêm qua em vào em.canh bet, canh lô 4d, lên giờ em mới trả lời các anh đc ạ,
Nay em có lô : 45,54,47,74 .
Em chưa xem thêm nữa.
Mọi người cứ vứt lên lên đây, cùng lọc, chứ đừng nghĩ ai soi cả, chỉ là bắt có đc hay ko thôi.
Em chơi nhiều mảng lắm, nhưng cực kì ít đánh lô điểm ?
Thảo luận để oánh trứic 5h chiều ạ.
Chúc cả nhà may mắn.

Đêm qua em vào em.canh bet, canh lô 4d, lên giờ em mới trả lời các anh đc ạ,
Nay em có lô : 45,54,47,74 .
Em chưa xem thêm nữa.
Mọi người cứ vứt lên lên đây, cùng lọc, chứ đừng nghĩ ai soi cả, chỉ là bắt có đc hay ko thôi.
Em chơi nhiều mảng lắm, nhưng cực kì ít đánh lô điểm ?
Thảo luận để oánh trứic 5h chiều ạ.
Chúc cả nhà may mắn.
người ae hàng ngày có chốt số ở đây ko cho ae bám theo với

Tiện thể đây mọi ng ai rành về tính toán về lĩnh vực đề giải 7 cho mình hỏi lun về cách chia vốn đi tiền như thế nào hợp lí với ạ.ví dụ đề giải 7 mà mình bắt được 1 bộ số gồm 8 số chơi trong tuần thì mình vào tiền chơi ntn là ổn để cho có lãi vậy mn.vì mình thấy có 1 cách bắt đề bộ g7 rất ổn mình xem từ đầu tháng 1 đến bây giờ thôi chưa xem trước đấy.gãy 2 tuần còn ra rất đều 1 tuần 2 lần.có khi 1 lần về 2 nháy có khi về rất nhiều nháy trong tuần nên muốn chuyển sang chơi mà mình ko biết có ổn ko vì nó 8s.mn thông não giúp mình với

Cứ thấy ae bắt 1 ngày 1 lần chơi ghép mấy trăm xiên, vốn to quá, nhìn mà xót, ghép vòng thì nên ghép 5 con or 4 con là hợp lý nhất, còn xiên 4 ko thì ghép những cặp stl lại vs nhau là oke , đỡ vốn hơn

Tiện thể đây mọi ng ai rành về tính toán về lĩnh vực đề giải 7 cho mình hỏi lun về cách chia vốn đi tiền như thế nào hợp lí với ạ.ví dụ đề giải 7 mà mình bắt được 1 bộ số gồm 8 số chơi trong tuần thì mình vào tiền chơi ntn là ổn để cho có lãi vậy mn.vì mình thấy có 1 cách bắt đề bộ g7 rất ổn mình xem từ đầu tháng 1 đến bây giờ thôi chưa xem trước đấy.gãy 2 tuần còn ra rất đều 1 tuần 2 lần.có khi 1 lần về 2 nháy có khi về rất nhiều nháy trong tuần nên muốn chuyển sang chơi mà mình ko biết có ổn ko vì nó 8s.mn thông não giúp mình với
144005

Đi khung 3 ngày thì nên lấy 19s an toàn hơn nhưng vốn lại nặng hơn, tâm càng gải 3.5 làm chạm cho ngày hôm sau đánh giải 7 theo bác tia chớp chia sẽ, tháng này thông

Chon lô của mấy cụ lô khung phong độ mà chơi lấy của tomaco,anh1219, kêt hop với 1 cao thủ 3 lô
ae có 7 con lô ghép vòng x2,x3
kieu gì chả húp x3
Lọc đề kiểu của anh ý, qua còn 22 số, ăn 86 anh ơi, nay em lọc ra 36 số theo cách anh chia sẻ đó, đúng ko anh.