Thảo luận - Lô xiên tháng 9/2021 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Lô xiên tháng 9/2021

Xin chào mọi ng, em lập topic này để anh em trong diễn đàn cùng thảo luận bắt lô và ghép xiên như thế nào cho hiệu quả ạ. Đợt này đề ko đc như ý lắm em chuyển bộ môn này vốn nhẹ hơn
Mấy hôm em lấy btl của các chủ tịch ghép xiên vòng, lấy cả btđ ghép . Chắc do chưa có kinh nghiệm chọn số và ghép xiên. Mong các anh chị em chỉ giáo và hướng dẫn
Mong tháng mới Sẽ hết dịch bệnh, đổi đài quay thì mọi thứ sẽ ổn hơn.

Cái này bạn hỏi cusanluoc ấy, bạn ấy rành môn xiên này và kiếm cơm dc lắm đó, hnay thấy bài b ấy đăng bao ăn xiên dc vài chục m nên mjk chuyển qua xiên 1 bữa thì thở oxy luôn, chắc còn đen nên kéo theo nta đen luôn

Cái này thì bjk rồi nhưng vào ku cược thì fai nhập tay nó có cho copy đâu

Cái này bạn hỏi cusanluoc ấy, bạn ấy rành môn xiên này và kiếm cơm dc lắm đó, hnay thấy bài b ấy đăng bao ăn xiên dc vài chục m nên mjk chuyển qua xiên 1 bữa thì thở oxy luôn, chắc còn đen nên kéo theo nta đen luôn
Hi lô đề có ngày nọ ngày kia mà b. Cứ kiên trì giữ vốn chơi. Đừng tất tay chơi một hôm là chết. Lô đề k ai nói trc đc hôm nay nó về con gì đâu nên cứ từ từ vào vốn ăn nhỏ nhẹ b ơi.
Mình chơi đc hơn 1 năm có hôm thắng hôm thua, tổng kết lại thì vẫn đc một chút cũng ko nhiều nhưng như thế khá là may mắn so với nhiều ae ở đây

Mk thì không có gì ngoài thống kê tặng người ae làm hành trang. Chúc các ae lựa được những cặp lô xiên chất lượng!
Lưu tâm bác Khai cực kì uy tín mảng Tam lô nha
143967

143968
143969

Hi lô đề có ngày nọ ngày kia mà b. Cứ kiên trì giữ vốn chơi. Đừng tất tay chơi một hôm là chết. Lô đề k ai nói trc đc hôm nay nó về con gì đâu nên cứ từ từ vào vốn ăn nhỏ nhẹ b ơi.
Mình chơi đc hơn 1 năm có hôm thắng hôm thua, tổng kết lại thì vẫn đc một chút cũng ko nhiều nhưng như thế khá là may mắn so với nhiều ae ở đây
Mà cái tính mjk k thể kiềm chế dc mỗi khi thua thì lại tất tay, thế mới chết, nói ra k bjk ai tin k hơn chục năm về trc có tiền tỷ vì bộ môn này đấy, từ ngày chuyển nhà khác là xuống cấp và k bjo ngốc đầu lên nổi cho đến bây giờ luôn

Hôm trước nhặt 9 con lô ghép vòng được 36 cặp. Nổ 7,8 cặp x2, mấy cặp xiên 3, xiên 4 phê lòi mắt?
Trời ơi Thánh xiên đây mà nghe thôi đã sướng rồi nói chi là trúng, b có thể cứu giúp ae ở đây k, ngày nào bạn cũng báo số lô cho mn đánh xiên với ạ