Cầu MB - LỘC CUỐI TUẦN CS CÙNG MN ĐÂY ..CẦU TTĐ VÀ TỔNG CHO NGÀY 21*11*2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
270,260
Điểm
123
Xu
203,618Xu
Với những định dạng liên tục báo đề kép của các cao thủ dầy dạn kn tại DIỄN ĐÀN.. Với kn bản thân từng vỡ mặt với kép.. mấy hôm nay mình có cs định dạng khi bắt nó..Tuy khung bắt kép còn 3 ngày nhưng mình soi đc đg cầu khá hay cs cùng mn.. đề nghị toàn thể ace cùng nhau thảo luận số..Nó chỉ là niềm đam mê giải mã số đúng tên ý nghĩa của DĐ này..Chúc toàn thể DIỄN ĐÀN ta một ngày đại đại thắng..!

75082

Thưc sự e ko nhìn đc rum to nhoè ko nhìn đc . Nhưng tổng 27 e kết bộ 11 và bộ 02. . Cảm ơn ct cs
DO MẠNG ĐT CỦA BẠN HIỆN KO MẠNH.. NÉT FULL hd NHÉ AE..Phôi của DIỄN ĐÀN ko thể nhòe đc đâu ACE..Tớ lại chuyên nghành phim ảnh.. hiii bạn đợi chút cho nhà mạng nó đọc .. ok đó bạn

Với những định dạng liên tục báo đề kép của các cao thủ dầy dạn kn tại DIỄN ĐÀN.. Với kn bản thân từng vỡ mặt với kép.. mấy hôm nay mình có cs định dạng khi bắt nó..Tuy khung bắt kép còn 3 ngày nhưng mình soi đc đg cầu khá hay cs cùng mn.. đề nghị toàn thể ace cùng nhau thảo luận số..Nó chỉ là niềm đam mê giải mã số đúng tên ý nghĩa của DĐ này..Chúc toàn thể DIỄN ĐÀN ta một ngày đại đại thắng..!

View attachment 75082
ghép cách 1 hàng trên nữa đi thẳng con 66 thống tướng ơi (từ con đề 34965

Tất cả ngày thứ 2 tại vị trí này là cù đông cho bệt 3 lần/ tuần đều sảy ra. . Và cũng có 1 lần 4 lần bộ 24 rồi các bác ạ.
Cầu ngày đây ae ơi.. tớ chỉ lấy cầu ngày để test các cầu bảng tuần tháng năm.. ko biết có trùng ko.. nó ăn cắc cùm.. nhìn mà nghi vấn đó ae
75135

View attachment 75082
Mong mai nổ rực rỡ , thăn kiu a nhiều

View attachment 75082
dù có biết chắc là ngày mai full mâm.. nhưng tớ chắc cú chỉ điềm đạm vài chục xu cho nó lành ae ak.. tớ tối kị tất tay.. vì nó chỉ là cầu.. cầu thì sẽ có ngày phải gẫy..mn qtam thì nên coi thêm bài đăng sau mà tớ đang xin AD duyệt bài nhé mn.. chúc cả nhà may mắn