Cầu MB - LỘC CUỐI TUẦN CS CÙNG MN ĐÂY ..CẦU TTĐ VÀ TỔNG CHO NGÀY 21*11*2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
uh tại hư thân đam mê số mà ae.. hii.. cũng chỉ còn thú vui này thôi.. nhưng nghĩ bao năm chơi số .. nộp mạng cho tụi chủ lô thấy a cay ae ak.. tr chơi ngu hết phần của chó.. mất mát
lên được cái chức thống tướng . quả là đã trãi qua 1 quá trình đầy gian khổ ???

Mình ra đi cũng vì môn này, đã 6-7 năm k chơi rồi . thế nào mà hôm đi mua đất hết tiền , nghĩ mãi k ra lại ngồi xem bảng đề ,ăn được con 80 . thế là cả tháng nay cứ nghiên cứu.
chắc chắn ae đầy kn ko cần khuên lời gì.. nhưng ko thể tham dc.. nó giúp mình ko nhiều đâu.. mình mất 3 lô đất.. mới gỡ lại đc 1 thôi.. nhưng tình trạng này khó.. đồng quay ảo vãi chưởng.. khó đó ae

tsu ae chút.. bao năm bon chen đc thua với chủ lô rồi cs.. giờ cv mình khá ổn định.. chống đc cả hơn 1 năm trời và hiệu ứng ảnh hưởng của covid tới giờ cũng ko đơn giản.. gần 30 tay thợ giờ mình chỉ còn dưới 10.. khổ đủ thứ.. tay máy làm cứng cho mình giờ chui đi làm cty cả.. nghĩ cũng tội họ.. nhưng vất mình.. thức đêm soi cầu cũng có lý do cả.. ngồi biên tập video.. đợi máy zender xuất phim thgian toàn 1 - 2 h nên mới thức ae ak

theo em tính toán nếu đường cầu nay đang thông và mới chỉ gãy 1 nhịp gần đây thì chiều nay sẽ có 4 chạm 64s : 8,9,0,1
VỚI C 8.. ĐÓNG NÓ CẶP 585 VÀ 08.. CẦU NGÀY CÓ.. NHƯNG CHỈ LÓT CHỨ KO CHƠI SÂU.. NỔ CÓ ĐỠ A CAY THÔI.. 8 GHÉP VÀO BỘ 13.34 LÀ OK NHẤT

hôm nay mình chơi dàn 64 s sếp à
Chơi vậy phải có pp an toàn.. bạn qua topic mà mình cs pp lập dàn 3d đi.. khuyên chân tình đó.. 4 hôm nay nổ 6 dàn 3d mà mình cs cả cách tự lập dàn lấy số rồi..bạn ko cần nhiều vốn như chơi dàn 64s đâu.. đỡ nguy hiểm hơn

chắc chắn ae đầy kn ko cần khuên lời gì.. nhưng ko thể tham dc.. nó giúp mình ko nhiều đâu.. mình mất 3 lô đất.. mới gỡ lại đc 1 thôi.. nhưng tình trạng này khó.. đồng quay ảo vãi chưởng.. khó đó ae
Gần tết . đề về khó.

E chúc a trai già27/7 ngày mới cuối tuần sk vvhp mm và rr nhé