Cầu MB - LỘC CUỐI TUẦN CS CÙNG MN ĐÂY ..CẦU TTĐ VÀ TỔNG CHO NGÀY 21*11*2020 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Từ ngày vào DĐ hôm nay là 1 ngày đại thắng của tôi Ngài ạ.
Húp tất cả các mặt trận và BT 61 trong cùng 1 ngày. Đậm Đà hơn nữa là từ 234d giải Nhất đến Đặc biệt?????
Chúc mừng bác, chúc bác tiếp mạch chiến thắng dài dài để nhiều ace về bờ hơn! BTVV

Em cũng đam mê số chứ em có sinh tử món này nữa đâu. Khiếp rồi 15 năm trước còn hăng máu. Giờ nghiên cứu trà đá vỉa hơi thôi! Thế mà 20 năm rồi ngày nào cũng ngó ngó xem nhưng ít chơi vài năm lại đây thì hãy chơi nhưng số cũng may vì nhà em ở trên núi không có biển chỉ có hồ.????
Món này cá nhân em không dám tham sợ lắm hôm trước trúng 4 càng tự nhiên nổi máu tham may mà vợ nó hỏi tiền nên chuyển cho thế là hết cơ hội thâm ??????

DO MẠNG ĐT CỦA BẠN HIỆN KO MẠNH.. NÉT FULL hd NHÉ AE..Phôi của DIỄN ĐÀN ko thể nhòe đc đâu ACE..Tớ lại chuyên nghành phim ảnh.. hiii bạn đợi chút cho nhà mạng nó đọc .. ok đó bạn
CS THÊM CÁCH SOI VÀ BẮT CÀNG ĐỀ 21-11.. MN TK VV
View attachment 75146
Cảm ơn bạn. Hôm nay theo cầu công phu, tốn nhiều sức lực của bạn mà mình có đc con 161. Cầu của bạn kể cả khi gãy nó cũng luôn đẹp, đẹp ở chỗ sức lực, mồ hôi và trí tuệ của bạn. Chúc bạn thành công !

Bận quá chưa kịp qua chúc mừng LÃO ĐẠI hỉ xả nhé.. hnay có nhắn với LÃO rồi còn gì.. TRÙNG MÁU
Buồn quá ngài Thống Tướng ạ ! Tôi tìm ko thấy dàn 3d 4D của ngài đâu , già Cả chán thế đấy ! Hôm nay ngài đánh gì đăng lại tôi ngó tý nào ! ( cũng may tôi có vào bộ 16 của ngài được 5k rồi ạ ) cảm son ngài nhiều !

Với những định dạng liên tục báo đề kép của các cao thủ dầy dạn kn tại DIỄN ĐÀN.. Với kn bản thân từng vỡ mặt với kép.. mấy hôm nay mình có cs định dạng khi bắt nó..Tuy khung bắt kép còn 3 ngày nhưng mình soi đc đg cầu khá hay cs cùng mn.. đề nghị toàn thể ace cùng nhau thảo luận số..Nó chỉ là niềm đam mê giải mã số đúng tên ý nghĩa của DĐ này..Chúc toàn thể DIỄN ĐÀN ta một ngày đại đại thắng..!

View attachment 75082
ôi đúng thật là cái số. đã hãm rồi còn đen sao giờ mới thấy bài của bác. e ủ mưư mấy ngày nay bộ 16 này. mà nay chán quá không đánh gì thì nó ra. nếu thấy đc bài này của bác thì có phải bớt khổ.
l

Cảm ơn bạn. Hôm nay theo cầu công phu, tốn nhiều sức lực của bạn mà mình có đc con 161. Cầu của bạn kể cả khi gãy nó cũng luôn đẹp, đẹp ở chỗ sức lực, mồ hôi và trí tuệ của bạn. Chúc bạn thành công !
Mỗi khi ta thành công.. mỗi khi ta vấp ngã.. vui buồn có trị nhân tri kỉ cs bầu bạn là điều dc lớn nhất kiếp con người.. may mắn là mình có đông đảo các bạn tin quí.. lời của bạn là nguồn động viên rất lớn để mình hoàn thiện cái tâm hơn cho đúng nghĩa kiếp con ng.. Cảm ón bạn.. Chúc bạn và ng thân btoi vv hp

2 hôm trước ăn BTĐ
hôm nay chỉ ăn Nhị Thủ thôi Bác Trai ltd2707197
suýt húp đậm 4D ahihi
<3
Đồng nó thả càng 05 nên a cũng chưa hài lòng.. aen dàn 34D full càng.. vì bộ 4 s nên a phang full mà.. tiếc x 80k nó ko về x 20k nó nổ..nó ko cho a nhập ngoài số cược đó.. thôi a cũng gỡ dư dc cả tuần nay thua càng cẳng rồi e ak..Chúc E btoi vv hp và luôn xinh xắn nhé.. Thân ái

Với những định dạng liên tục báo đề kép của các cao thủ dầy dạn kn tại DIỄN ĐÀN.. Với kn bản thân từng vỡ mặt với kép.. mấy hôm nay mình có cs định dạng khi bắt nó..Tuy khung bắt kép còn 3 ngày nhưng mình soi đc đg cầu khá hay cs cùng mn.. đề nghị toàn thể ace cùng nhau thảo luận số..Nó chỉ là niềm đam mê giải mã số đúng tên ý nghĩa của DĐ này..Chúc toàn thể DIỄN ĐÀN ta một ngày đại đại thắng..!

View attachment 75082
Chuc mừng thônga tướng hup ngon lành bộ 11 ạ

Đồng nó thả càng 05 nên a cũng chưa hài lòng.. aen dàn 34D full càng.. vì bộ 4 s nên a phang full mà.. tiếc x 80k nó ko về x 20k nó nổ..nó ko cho a nhập ngoài số cược đó.. thôi a cũng gỡ dư dc cả tuần nay thua càng cẳng rồi e ak..Chúc E btoi vv hp và luôn xinh xắn nhé.. Thân ái
chúc mừng húp bọ 11