Về bờ - Lời cảm ơn a Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn a Phan Bảo

Chúc e sẽ gặp được nhiều may mắn hơn nữa
Một lần nữa e cảm ơn những tâm huyết, tình cảm a dành cho những con số. Có điều cái này cx là mong muốn của e a ạ, từ mai a vẫn cứ vào dàn 64s như mọi khi cho chắc ăn a nhé ,)) Dàn 50s e thấy chông chênh quá ạ ,)))

Chúc a Phan Bảo luôn mạnh khoẻ, mãi phong độ để ae luôn về bờ

E là thành viên mới. E cũng đang xa bờ quá. Mong các anh đi trước cho e xin ít kinh nghiệm chơi. E thua tha nợ nần nhiều e đau đầu quá

Hôm nay e theo được dàn đề 30 số của bác phan bảo. E cảm ơn vô cùng. Đã lâu rồi e không biết trung đề như nào. Tuy e xa bờ quá nhưng e rất mong được gặp chủ tịch phan bảo e được vào bờ. Từ nay đến bờ còn xa e sẽ theo chủ tịch ah. E không biết nói gì hơn là lời cảm ơn trân thành ah

Dù chưa đc vào bờ nhưng cảm ơn a phanbao rất nhiều,tùy chưa có duyên ăn ttd của a nhưng trong lòng đầy cảm phục phong độ của a.Ước sao có duyên theo lô của a gỡ lại 80tr đang thua,giữ tốt phong độ a phanbao nhé,để cho những ng kém cỏi như chúng em đc về bờ ăn cái tết yên ổn ấm cúng bên gia đình

Chúc e sẽ gặp được nhiều may mắn hơn nữa
Giờ e cũng đang no nhiều lắm và giờ tự đây trở đi e sẽ theo dan đề của a để kiếm tiền trả nợ, để vào bờ như ace khác. Và cũng gần tết đến rồi, e cũng muốn trả nợ hết và có du để lo cho gd của e.. e cảm ơn a Phan Bảo nhiều lắm.. cảm ơn a giúp ace vào bờ

Cảm ơn các Chủ tịch TOP 1,2 đặc biệt là anh Phan Bảo. Tôi đang xa bờ từ khi xem kỹ các ngày a chốt tôi đã theo anh. Đến nay cũng ổn rồi . Hy vọng trong thời gian tới với phong độ ổn định A sẽ giúp mọi ng vào bờ và có thêm thu nhập. Chúc anh sức khoẻ, chúc các cao thủ , các Chủ tịch giữ vững phong độ. Chúc TẬP ĐOÀN GMSH luôn mang lại HP cho mọi ng mọi nhà! ( Hôm qua 1/12 theo anh Phan Bảo tôi dc 300 điểm con 87). Thật tuyệt vời!!!

Nghĩ số mình nhọ thật Được hôm tất tay vào theo cao thủ thì sập nguồn luôn đi tong 110tr ,trắng bảng cả lô lẫn đề tính cẩn thận còn đánh thêm cả lô 00 nữa mà toang hết ôi chán qúa chắc ko có tết nữa rồi

Nay trắng bảng mình buồn lắm. Nhưng lô đề mà có ngày nọ ngày kia, vẫn hy vọng những ngày tới rr. Quyết tâm theo phan bảo tới cùng

Lô đề đừng bjo có khái niệm tất tay ae ak!!!tôi thua tha cũng chỉ vì hai từ đó!còn chơi như tn là quyền của mọi người!!!tin ng ta và theo ng ta thì ko nên nói điều gì làm các CT đau đầu!lúc bổ sao ko đánh to nên!thua lại kêu!lô đề lúc thắng lúc thua,,,ăn mãi thì ai sẽ trả tiền cho các bạn!!!tôi cũng là người mới,,,nhưng theo a Phan Bảo từ lúc biết?ai cũng có cách bắt số riêng!!!còn ko tin tưởng thì tự bắt mà chơi,,,đừng vào diễn đàn than vãn nhé,,,diễn đàn là để a e chia sẽ cầu kèo cách bắt số,,học hỏi kinh nghiệm của nhau mà chơi...quan điểm tôi là vậy???

Cám ơn a phan bảo nhiều.. theo a hnay là ngày thứ 5.. tuy vẫn xa bờ và 2 hôm trước có trắng bảng.. nhưng đặt niềm tin đúng người rồi.. hnay ruc ro. cám ơn a nhiều chúc a nhiều sk. Luôn bình tĩnh tự tin làm thuyền trưởng đưa ae vào bờ