Về bờ - Lời cảm ơn ADMIN Diễn Đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Lời cảm ơn ADMIN Diễn Đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC

GIANGHAIVN

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,009
Điểm
346
Xu
10,000Xu
141293

Em cảm ơn anh @ADMIN người tốn rất nhiều công sức và thời gian dành cho anh em trên diễn đàn, hằng ngày lên những đường cầu đẹp, hằng ngày lại phải thông kê những sự kiện của diễn đàn cho mọi người. Trên hết là em cảm ơn anh vì nhờ đường cầu của anh em đã về bờ và lại còn giành được giải thưởng của cuộc thi TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 8, không hẳn là anh ADMIN cho cách chơi, mà cho em cả LÚA luôn, vừa lên diễn đàn tham khảo cầu kèo của anh ADMIN, vừa gỡ được số tiền bị âm, giờ lại được THƯỞNG TIỀN LUÔN, Người ta có câu " 10 ĐỒNG TIỀN CÔNG, KHÔNG BẰNG 1 ĐỒNG TIỀN THƯỞNG ". 1 Lần nữa em chúc anh ADMIN luôn luôn có 1 sức khỏe tốt nhất, luôn luôn có những đường cầu đẹp nhất để chia sẻ đến chúng em. EM CẢM ƠN ANH ADMIN RẤT LÀ NHIỀU LUÔN

Ad rất tâm huyết ngày nào cũng chia sẻ cầu kèo cho ae tham khảo

View attachment 141293

Em cảm ơn anh @ADMIN người tốn rất nhiều công sức và thời gian dành cho anh em trên diễn đàn, hằng ngày lên những đường cầu đẹp, hằng ngày lại phải thông kê những sự kiện của diễn đàn cho mọi người. Trên hết là em cảm ơn anh vì nhờ đường cầu của anh em đã về bờ và lại còn giành được giải thưởng của cuộc thi TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 8, không hẳn là anh ADMIN cho cách chơi, mà cho em cả LÚA luôn, vừa lên diễn đàn tham khảo cầu kèo của anh ADMIN, vừa gỡ được số tiền bị âm, giờ lại được THƯỞNG TIỀN LUÔN, Người ta có câu " 10 ĐỒNG TIỀN CÔNG, KHÔNG BẰNG 1 ĐỒNG TIỀN THƯỞNG ". 1 Lần nữa em chúc anh ADMIN luôn luôn có 1 sức khỏe tốt nhất, luôn luôn có những đường cầu đẹp nhất để chia sẻ đến chúng em. EM CẢM ƠN ANH ADMIN RẤT LÀ NHIỀU LUÔN
Cám ơn a e đã động viện, từ ngày đồng hành cũng a e diễn đàn thì tâm nguyện của admin cũng chỉ mong a e đến vs diễn đàn vì cái tâm cái tầm, thì sẽ ở lại, chứ ko phải đến vs nhau chỉ vì vài ba con số thì cũng sẽ bỏ đi nhanh vì vài 3 con số.
Tiền bạc mất ta có thể kiếm lại được chứ anh em bạn bè mất thì khó kiếm lại lắm!

Chúc cho @GIANGHAIVN cũng như toàn thể ace diễn đàn luôn chân cứng đá mềm, vừng tay chèo cho những con thuyền luôn về bờ!!

<3<3<3

View attachment 141293

CHÚC AE MAY MẮN