Về bờ - Lời cảm ơn admin và cao thủ. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn admin và cao thủ.

HN84

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
48
Điểm
226
Xu
10,000Xu
Đúng diễn đàn là sân chơi là nơi tụ họp nhiều ace có các hoàn cảnh, tính cách khác nhau ngoài xã hội công chức có, tất cả vào đây trung một mục đích muốn có một con số (suy đoán)( dự đoán) của cao thủ họ rất vất vả các ace cứ nhìn vào thời gian đăng bài ý. Vây nên nếu chúng các bạn hãy cảm ơn,còn ko chúng các bạn hãy động viên cao thủ và các admin. Chính bản thân tôi phải gọi các cao thủ bằng thầy, nói thế con số cũng là thuật toán cao cấp đấy. Cảm ơn tất cả các admin, chủ tịch các câu lạc bộ, cao thủ...

chúc bạn ngày càng thành công rực rỡ hơn, đừng quên chia sẻ diễn đàn cho nhiều người biết để cùng có 1 cộng đồng phát triển hơn nữa

Đúng diễn đàn là sân chơi là nơi tụ họp nhiều ace có các hoàn cảnh, tính cách khác nhau ngoài xã hội công chức có, tất cả vào đây trung một mục đích muốn có một con số (suy đoán)( dự đoán) của cao thủ họ rất vất vả các ace cứ nhìn vào thời gian đăng bài ý. Vây nên nếu chúng các bạn hãy cảm ơn,còn ko chúng các bạn hãy động viên cao thủ và các admin. Chính bản thân tôi phải gọi các cao thủ bằng thầy, nói thế con số cũng là thuật toán cao cấp đấy. Cảm ơn tất cả các admin, chủ tịch các câu lạc bộ, cao thủ...
Bạn đang theo cao thủ nào ?

Vào đến sân chơi diễn đàn này mới học hỏi được bao nhiều điều , từ cách chơi và pp chơi của các chủ tịch , và luôn giữ được cái đầu lạnh trong khi chơi của mình . Đấy mới là qtrong nhất

chúc bạn ngày càng thành công rực rỡ hơn, đừng quên chia sẻ diễn đàn cho nhiều người biết để cùng có 1 cộng đồng phát triển hơn nữa
Bác Ngộ Không tiếp tục chốt cho ae về bờ nhé. Đừng bỏ mọi người bác nhé

Phong độ ổn định của các cao thủ của các chủ tịch diễn đàn , đúng là nằm ngoài khả năng suy nghĩ của em . các bác đúng là những thần số học rồi , cảm ơn các bác

Tks admin diễn đàn , tks chủ tịch diễn đan cùng cao thủ diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi làm cho anh em được giao lưu gắn kết , với nhau để đi đến thành công cảm ơn mn , Từ 1 thằng xa bờ giờ cũng có thể ngồi đây tâm tư cùng anh em rồi . Theo các cao thủ đúng ko bao giờ là sai cả :love:

K fai noi gi cau keo , cao thu dua ra chuan sac tung chi tiet , tung duong cau hay

Chúng tớ cũng đang cần chúng bạn chỉ cho chúng tớ chúng ban đang chơi theo cao thủ nào nhé chúng bạn , cho chúng tớ biết với chúng bạn

Cảm ơn các cảo thủ diễn đàn cùng admin diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi chất lượng đến thế này

Cầu kèo được chia sẻ free , mà khá là ok . Diễn đàn là 1 sân chơi lý tưởng anh em học hỏi

Tôi cũng đã học hỏi được rất nhiều cách chơi của diễn đàn

Chơi g7 đi khung như thế nào chủ tịch