Về bờ - Lời cám ơn đến Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cám ơn đến Phan Bảo

Tôi mong phan bảo luôn giữ phong độ bạn nhé , để a e về bờ sớm. Tôi bây giờ mới biết đến chủ tịch.. tiếc là biết qúa muộn...!
Muộn còn hơn k bác ơi, chúc bác luôn luôn may mắn và rực rỡ

Tôi mong phan bảo luôn giữ phong độ bạn nhé , để a e về bờ sớm. Tôi bây giờ mới biết đến chủ tịch.. tiếc là biết qúa muộn...!
Còn nh ae chưa biết đến cách chơi và theo cao thủ. bác có thể chia sẻ kinh nghiệm mình đã có những j cho bọn em tham khảo với ạ.

Thấy ai âi đâu đâu cũng cảm ơn chủ tịch đúng là a tốt bụng quá mà...lại còn dạy ae chơi loto bet kiếm thêm nữa kkk....cảm ơn a nh

T tháy phog đọ Ct PhanBaok ôn địh nhất luon ây. nhât là lô st và dàn 64s

Nh người theo a Bao về bờ lắm rồi á anh , trong đó có e , chúc anh cũng mau chóng về bờ nhé

A sắp thành thánh sống luôn rồi CT ơi

Thấy ai âi đâu đâu cũng cảm ơn chủ tịch đúng là a tốt bụng quá mà...lại còn dạy ae chơi loto bet kiếm thêm nữa kkk....cảm ơn a nh
Chủ Tịch dạy chơi bét ở đâu đó bác cho em xin link tham khảo với ạ o_O

Còn nh ae chưa biết đến cách chơi và theo cao thủ. bác có thể chia sẻ kinh nghiệm mình đã có những j cho bọn em tham khảo với ạ.
ko muộn đâu bác đời còn dài tlai còn rộng cái j mất thì phải lấy lại bằng đc :cool:

chúc bạn sớm ngày về bờ nhé

Cám ơn các bạn đã tin tưởng. Tôi và nhiều anh em diễn đàn tất cả đều có mục đích chung là giúp đỡ được nhiều anh em hơn nữa.