Về bờ - LỜI CẢM ƠN Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ LỜI CẢM ƠN Diễn Đàn Giải Mã Số Học

Mình cũng chia sẻ ở trên rồi , mình ko có phương pháp vào tiền ( vốn đến đâu thì chơi đến đó ) . Lập dàn số thì lấy kinh nghiệm của các bác đã chia sẻ ,kết hợp với nhau tạo thành dàn số của riêng mình . Làm đc như vậy thì mới quyết định đc số tiền đánh . Bây giờ mình lên dàn số thì cũng như bao ace khác chốt số thôi , các bạn cũng chỉ dừng ở mức tham khảo , hoặc vào tiền thì cũng chỉ dừng ở mức độ nhẹ tay . Theo cá nhân mình , các bạn nên tự lập dàn số riêng ( tự quyết định số và số tiền của mình ) , học hỏi từ các bài viết trong phần thảo luận xổ số. Đấy là cách mà mình đã trả đcj hết số nợ , chúc ace tìm đc lối đi riêng cho chính bản thân . Thanks ạ
Cảm ơn bác chia sẻ. E vào lâu rồi mà chưa tìm dc dg về bờ.
Xin phép hỏi bác. Cách lấy 7tổng của CT Saigon999 áp dụng miền bắc giải đặc biệt hôm qua thì dc 7 tổng : 7,8,9,0,1,2,3 đúng ko ạ

Cảm ơn bác chia sẻ. E vào lâu rồi mà chưa tìm dc dg về bờ.
Xin phép hỏi bác. Cách lấy 7tổng của CT Saigon999 áp dụng miền bắc giải đặc biệt hôm qua thì dc 7 tổng : 7,8,9,0,1,2,3 đúng ko ạ
Theo bác sài gòn là như vậy ( mình nhớ bài viết đó từ năm 2019 thì phải ) . Nhưng mình chỉ áp dụng cách đó chơi miền Nam và Trung . Còn miền Bắc bạn tham khảo bác Biên ( phần trên bác ấy có nói đó)

8 tổng bác chọn ntn bác?
Ví dụ như hôm qua đề về 58 : 5+8 =13(-1) =12 . Lấy 1+2 =3 ( loại tổng 2,1) còn lại 8 tổng . Đấy là cách bác ấy bắt . Ae tets thử xem ( rồi ghép với chạm của ae là có dàn số).

Trước hết mình muốn cảm ơn trân thành đến bạn có nick FB : Kẹo (acc này đã bị khoá) , lúc khó khăn nhất, lúc tâm lý xuống tận đáy sâu của vực thẳm thì bạn Kẹo đã động viên tinh thần và đã lắng nghe ,chia sẻ cùng mình ( mặc dù không quen biết ) đã dẫn dắt mình đến với Diễn đàn . Nếu bạn có trong Diễn đàn thì hãy nhận lời cảm ơn sâu sắc của mình đến cá nhân Bạn ❤️
Cảm ơn đội ngũ Diễn đàn , đã tạo nên 1 sân chơi Vô Cùng Đầy Màu Sắc . Trân thành cảm ơn
Cảm ơn 2 cá nhân : bác đường và bác sài gòn đã chia sẻ kinh nghiệm chơi xổ số Nam-Trung . Cảm ơn tất cả ace trong diễn đàn , đã chia sẻ kinh nghiệm quý báu ,cầu kèo hay...
Sau gần 7 tháng vào Diễn Đàn (1 tháng ko vào đc vì đóng cửa) . Mình đã trả đc hết số nợ : Fe, Mcredits , easy credit , thẻ tín dụng của 6 ngân hàng , và tiền vay mượn ae bạn bè , đồng nghiệp ....ko dám nói là huy hoàng nhưng bóng tối bao trùm bấy lâu nay đã tan biến .
Một lần nữa , trân thành cám ơn sâu sắc đến toàn thể ace trong Diễn Dàn Giải Mã Số Học .
ae có thê nói ró a chơi thế nào mối tháng lái dk bao sô vốn bỏ ra k ạ chi ae con đường vbo sau 7 tháng ma chả dk số nơ nhiêu vậy ạ cảm ơn a ạ

ae có thê nói ró a chơi thế nào mối tháng lái dk bao sô vốn bỏ ra k ạ chi ae con đường vbo sau 7 tháng ma chả dk số nơ nhiêu vậy ạ cảm ơn a ạ
Mình chơi mB 28s đến 48s , hôm nào kết 2D thì sẽ ghép dàn số 3-4D .
Còn miền nam - trung chơi 40s đến 56s (đề đuôi )thỉnh thoảng đá lô 3-4D . Bác vào topic " mỗi tuần 1 con BtL miền Nam" của bác Đường xem là thấy bài đăng của mình .

Còn miền nam - trung chơi 40s đến 56s (đề đuôi )thỉnh thoảng đá lô 3-4D . Bác vào topic " mỗi tuần 1 con BtL miền Nam" của bác Đường xem là thấy bài đăng của mình .
cam ơn a ạ a co thê chi e với sô vốn 30m tư gio đến tết co thê kiem dk chút lái k ạ

Hay bác lập 1 toppic đi, hàng ngày chốt MN-MT-MB giúp ae tham khảo

91,19,64,46,21,12,94,49,76,67,31,13,04,40,86,68,59,95,41,14,96,69,51,15,24,42,06,60,79,97,61,16,34,43,89,98,71,17,44,26,62,99,81,18,54,45,36,63,09,90.dàn miền bắc loại tổng 1+2

Bạn có đánh chão không hay chỉ chơi đều tay thôi ?