Về bờ - Lời cảm ơn Diễn đàn GMSH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn Diễn đàn GMSH

thanhda136

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,676
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Mình xin chào BQT DĐGMSH chào các ct các CLB và các ct trên dđ thật sự mình ko biết phải diễn tả cảm súc của mình như thế nào nữa thật sự rất vui và sung sướng ,từ ngày mình vào diễn đàn đến nay cũng đã đc 1 tg mình đả ko ngừng học hỏi trao dồi kiến thức về môn số học đến nay mình đã thật sự về bờ trả đc 1 số nợ và có cho mình 1 số vốn nho nhỏ để chơi cũng may nhờ có các ct và các ct CLB nhất là ct Giông Bảo mình muốn gửi tới a ấy lời cảm ơn sâu sắc nhất nhờ có a ấy và dàn 3c của a ấy mà mình đã về bờ an toàn và còn 1 người nữa đã cho mình chiếc cần câu để mình câu hàng ngày đó là ct Phong Vân mình cũng muốn gửi tới a ấy lờ cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất cũng nhờ có a chỉ cho các chơi và pp chơi loto bet mà hàng ngày mình lo thêm cho vợ đc mớ rau cho con đc hộp sữa ko phải lo trả nợ ko còn sợ bọn chủ lô chủ đề đòi nợ nữa. Mình xin phép Nói đến đây thôi chứ để nói thì mình ko thể diễn tả hết đc cảm súc của mình nữa. 1 lần nữa mình xin chân thành cảm ơn BQT DĐGMSH đã tạo ra sân chơi này giúp đc rất nhiều ace có nhà để về có nợ sẻ trả ko còn phải lo lắng, xin cảm ơn các CTvaf các CT CLB chúc DD ngàu càng pt. XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN CẢM ƠN RẤT NHIỀU. ?????

cách chia vốn của bác là ntn thế chỉ tôi vs

ÔI CÁC AD TRONG DIỄN ĐÀN GMSH NÀY CHỐT THÌ KHỎI BÀN TOÀN NGƯỜI CÓ TÂM CHỐT GIÚP MN VỀ BỜ THÔI

cách chia vốn của bác là ntn thế chỉ tôi vs
Bạn theo các ct và các ct tỉ lệ thì mn trên dđ đã cs rất nhiều . Mình nghĩ ace trên dđ ai cũng đều áp dụng 1.2.4., 1.2.5; 1,3,8 tùy vào số vốn của mình bạn à quan trọng là khi chơi tâm lý phải ổn định và vững vàng lúc đầu mình chơi thua mấy tay là sợ và rung kinh tay sau ko về và ko giám vào tiền kết quả là mất tất giờ thì mình ko còn cảm giác đó nữa cứ đi đúng tỉ lệ đúng pp là chơi thôi

riêng diễn đàn thì admin nào cũng có tâm cả chủ thớt ơi :v

Hỏi ngu phát nào các cụ lỡ dịch như này tiếp tục rùi ngừng quay xsvn thì lấy cái gì chơi đây ???? Nghĩ đến mà nản vãi