Về bờ - Lời cảm ơn Diễn đàn GMSH | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Lời cảm ơn Diễn đàn GMSH

Bài chia sẻ của bác có tâm quá. Nhìn qua thì đâu đó cảnh đời của tôi cũng 1 phần giống bác vậy. Cảm ơn và chúc bác thật nhiều sức khỏe thành công

Xstg mà mấy ông đang nói phải cái trò xs 3 phút mở thưởng 1 lần như trò xsnv quay ko vậy
Hình như món này ai cũng biết cả đó giờ bác còn hỏi phải trò đó k. Chịu bác đấy :eek::eek::eek:.
Đúng rồi đó bác

Bài chia sẻ của bác có tâm quá. Nhìn qua thì đâu đó cảnh đời của tôi cũng 1 phần giống bác vậy. Cảm ơn và chúc bác thật nhiều sức khỏe thành công
Ai chơi món này cũng phải ít nhất 1 lần lâm vào cảnh nợ nần có nhà mà ko giám về bạn à. Mình thì qua rồi

MC @Phong_Vân và giông bão vừa lên số chuẩn cầu kèo lại hay ăn gì chẳng có :V

c0ng nhan va0 dien dan nay h0c dc nhieu cach ch0i cach va0 v0n h0p li

các chủ tịch top 1 top 2 chơi ổn cách chơi hiệu quả giup anh em nhiều luôn ấy chứ

bác @GIONG_BAO và MC @Phong_Vân cầu kèo hay nên số lại khá chuẩn nói chung bám vào diễn đàn theo các cao thủ là nhất rồi

Dạo này đen thế lâu lắm rồi k có cảm giác trúng.mấy hôm theo đề ct hihi đi luôn.k biết bao giờ mới chấm dứt chuỗi đen đây

các chủ tịch diễn đàn cách chơi quá hợp lí

a e chơi đâu cũng tự tin bám các chủ tịch mà về bờ cuộc sống đơn giản với cách chơi cách vào vốn tỉ lệ vào tiền quá hợp lí để anh em về bờ

cầu kèo có lúc thắng lúc thua nhưng cầu kèo theo các chủ tịch thì thấy ổn đinh nhất là các cao thủ top 1 top 2 chúc mừng anh em vào diễn đàn kiếm được ăn

Hỏi ngu phát nào các cụ lỡ dịch như này tiếp tục rùi ngừng quay xsvn thì lấy cái gì chơi đây ???? Nghĩ đến mà nản vãi
Chơi xstg, lo gì, ko kiếm cơm được thì kiếm phở ăn

Mình xin chào BQT DĐGMSH chào các ct các CLB và các ct trên dđ thật sự mình ko biết phải diễn tả cảm súc của mình như thế nào nữa thật sự rất vui và sung sướng ,từ ngày mình vào diễn đàn đến nay cũng đã đc 1 tg mình đả ko ngừng học hỏi trao dồi kiến thức về môn số học đến nay mình đã thật sự về bờ trả đc 1 số nợ và có cho mình 1 số vốn nho nhỏ để chơi cũng may nhờ có các ct và các ct CLB nhất là ct Giông Bảo mình muốn gửi tới a ấy lời cảm ơn sâu sắc nhất nhờ có a ấy và dàn 3c của a ấy mà mình đã về bờ an toàn và còn 1 người nữa đã cho mình chiếc cần câu để mình câu hàng ngày đó là ct Phong Vân mình cũng muốn gửi tới a ấy lờ cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất cũng nhờ có a chỉ cho các chơi và pp chơi loto bet mà hàng ngày mình lo thêm cho vợ đc mớ rau cho con đc hộp sữa ko phải lo trả nợ ko còn sợ bọn chủ lô chủ đề đòi nợ nữa. Mình xin phép Nói đến đây thôi chứ để nói thì mình ko thể diễn tả hết đc cảm súc của mình nữa. 1 lần nữa mình xin chân thành cảm ơn BQT DĐGMSH đã tạo ra sân chơi này giúp đc rất nhiều ace có nhà để về có nợ sẻ trả ko còn phải lo lắng, xin cảm ơn các CTvaf các CT CLB chúc DD ngàu càng pt. XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN CẢM ƠN RẤT NHIỀU. ?????
CHÚC MỪNG AE ĐÃ VỀ BỜ

Mình nên theo số 1 ct hay nhieu ct vậy ae, mình cũng đang đen xa bờ qá, xin cho ý kiến với