Về bờ - Lời cảm ơn sâu sắc | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn sâu sắc

hieubui94

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
729
Điểm
173
Xu
5,000Xu
Hôm nay phải đóng cửa để tránh dịch ngày đóng lãi thì đến gần! Lần đầu trúng 4d tuy chỉ đc 1k nhưng em cảm thấy biết ơn nhiều lắm! Tuy chưa về bờ đc nhưng em Xin được gửi lời cảm ơn trân thành nhất đến ct @HIENHANG17 chúc ng ae phương xa cùng toàn thể chủ tịch,ct,admin diễn luôn mạnh khoẻ phong độ cao để giúp các ae về bờ ạ! Chúc ae tất cả

4d ở đâu mà bác bú ngon thế k bảo e với

Cao thủ hienhang17 chốt ở đâu cho e xin chân chơi 4d với

Ông hay chơi bộ môn gì thế

Nói chung vào diên đàn này là ae xa cơ rồi vào đây may học hỏi được nhiều ae cao thủ mà cũng nhiệt tình giúp đỡ. Xưa tôi chơi linh tinh k biết gì vào đây rồi mới được rực rỡ. Chúc bác cố gắng mà về bờ nhé

Tuyệt vời chúc mừng người ae sớm thành công nhé

4 càng ở đây ăn được nhiều k bác

Theo mấy cao thủ như bác ngộ không, saigon999 cũng kiếm lắm

Hôm nay phải đóng cửa để tránh dịch ngày đóng lãi thì đến gần! Lần đầu trúng 4d tuy chỉ đc 1k nhưng em cảm thấy biết ơn nhiều lắm! Tuy chưa về bờ đc nhưng em Xin được gửi lời cảm ơn trân thành nhất đến ct @HIENHANG17 chúc ng ae phương xa cùng toàn thể chủ tịch,ct,admin diễn luôn mạnh khoẻ phong độ cao để giúp các ae về bờ ạ! Chúc ae tất cả
Chúc các cao thủ luôn khỏe manh để kéo ae và chia sẻ cho ae cầu kèo hay trong diễn đàn/span>

Nói chung vào diên đàn này là ae xa cơ rồi vào đây may học hỏi được nhiều ae cao thủ mà cũng nhiệt tình giúp đỡ. Xưa tôi chơi linh tinh k biết gì vào đây rồi mới được rực rỡ. Chúc bác cố gắng mà về bờ nhé
Cảm ơn nhiều nhé ng ae