Về bờ - LỜI CẢM ƠN TỪ SÀI GÒN999 ĐẾN DĐ-GMSH | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ LỜI CẢM ƠN TỪ SÀI GÒN999 ĐẾN DĐ-GMSH

A nhận được sáng nay Maica ơi, yên tâm nhé vài ngày e nhận được thôi???
chieu này em dc ad min nhắn, em mơi biết, chắc nghi la em nhận dc rồi ma ko thấy đang, nhung em chưa nhận dc, nhung thấy hay la sao a ở xa ma nhan dc trước nhỉ, hay bác nhận ở đia chỉ hn????

chieu này em dc ad min nhắn, em mơi biết, chắc nghi la em nhận dc rồi ma ko thấy đang, nhung em chưa nhận dc, nhung thấy hay la sao a ở xa ma nhan dc trước nhỉ, hay bác nhận ở đia chỉ hn????
A nhận tại nhà riêng trong Sài Gòn e ơi, DĐ cử người mang đến tận nhà giao Quà rất chu đáo và lịch sự.

LỜI CẢM ƠN

SAIGON999 xin chân thành cảm ơn đến BQT-DĐ-GMSH đã gửi Quà chúc Tết.

Khi nhận được món Quà cá nhân Tôi rất vui và xúc động bởi ý nghĩa quan tâm về mặt tinh thần vô cùng to lớn.

Qua đây Tôi xin được gửi lời chúc tới toàn thể BQT có nhiều sức khỏe, luôn may mắn, hạnh phúc và thành đạt.

Chúc Diễn Đàn của chúng ta phát triển vượt bậc, lớn mạnh không ngừng.

Chúc tất cả các Chủ tịch, Cao thủ cùng gần 30,000 ace đang tham gia sinh hoạt cộng đồng trong DĐ có nhiều sức khỏe, may mắn, rực rỡ và hạnh phúc.

TRÂN TRỌNG!

View attachment 91782
CHUC CT SAIGON999 CO CAI TET THAT AM AP VA HANH PHUC

Chúc mừng anh, mong anh và bác sk để chúng em bám càng, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh phát triển hiện nữa.
Kakakak cắm ơn em nhé, dạo này a lại đen roii, khi vọng có quà của tập đoàn rồi thì từ nay đỏ rực, chivas 12 thì làm con bt 12 dc đó ae nhỉ?????

Thế thùng xốp có không anh , chết , mẹ em mà thấy lại hỏi GMSH là gì con thì ko biết trả lời sao.
Ko có, trong thùng xốp mới có, dan trong cái bọc nilong quấn quanh chai ruou đó, thì giai thích là tên họ của bạn trai con, có thế mà cũng sợ, làm ăn đuọc j,
Bà sẽ ko bao h hỏi gmsh la j mà sẻ hỏi LTT là ai, nếu hỏi gmsh là j thi em bao là gmail họ viết nhầm là gmsh kakakaka

Ko có, trong thùng xốp mới có, dan trong cái bọc nilong quấn quanh chai ruou đó, thì giai thích là tên họ của bạn trai con, có thế mà cũng sợ, làm ăn đuọc j,
Bà sẽ ko bao h hỏi gmsh la j mà sẻ hỏi LTT là ai, nếu hỏi gmsh là j thi em bao là gmail họ viết nhầm là gmsh kakakaka
anh thông minh thật , đúng là sếp e , gmsh bảo là gmail họ đánh máy nhầm nhỉ ,thế em đỡ phải lục thùng rác rồi