Về bờ - lời cảm ơn xâu sắc nhất tới anh phan bảo .và các adm chủ tịch của diễn đàn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ lời cảm ơn xâu sắc nhất tới anh phan bảo .và các adm chủ tịch của diễn đàn

ngochungb

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
295
Điểm
133
Xu
10,000Xu
nói về người anh phan bảo .thì là người có tâm, có tầm. tuyệt vời quá rồi người mà đã nấu cho ae mình nồi cơm tối về ae chỉ việc xơi mà ăn thôi. nói đến tôi thì tôi là một người ngu đến nỗi không tả được. cứ theo anh phan bảo trúng đề rồi lại đem sang sóc đĩa hết lại còn đi vay thêm. giờ con số nợ nó lên. đêm nằm nghĩ lại đã thông. từ giờ sẽ không động đến nữa và tôi cũng nhắn nhủ tới những người ae nếu có như tôi thì cũng nên dừng còn ae chưa từng thì cũng đừng động tới .nói ra thì rất nhiều ae chửi tôi nhưng tôi cũng chấp nhận để nên người. quay đầu là bờ có niềm tin của anh phan bảo là về bờ thôi..lời cuối em xin nói lời xin lỗi tới anh phan bảo cùng adm của diễn đàn .vì em ngu....em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến với diễn đàn cùng các cao thủ. sức khỏe gặp nhiều may mắn

chuẩn rồi cơm có sẵn mọi ng cứ đến h vào diễn đàn là cao thủ phát trần ăn lộc cao thủ lâu nay, cảm ơn cao thủ, chúc cao thủ thật nh sk

nói về người anh phan bảo .thì là người có tâm, có tầm. tuyệt vời quá rồi người mà đã nấu cho ae mình nồi cơm tối về ae chỉ việc xơi mà ăn thôi. nói đến tôi thì tôi là một người ngu đến nỗi không tả được. cứ theo anh phan bảo trúng đề rồi lại đem sang sóc đĩa hết lại còn đi vay thêm. giờ con số nợ nó lên. đêm nằm nghĩ lại đã thông. từ giờ sẽ không động đến nữa và tôi cũng nhắn nhủ tới những người ae nếu có như tôi thì cũng nên dừng còn ae chưa từng thì cũng đừng động tới .nói ra thì rất nhiều ae chửi tôi nhưng tôi cũng chấp nhận để nên người. quay đầu là bờ có niềm tin của anh phan bảo là về bờ thôi..lời cuối em xin nói lời xin lỗi tới anh phan bảo cùng adm của diễn đàn .vì em ngu....em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến với diễn đàn cùng các cao thủ. sức khỏe gặp nhiều may mắn
Bạn chơi 1 ngày bao nhiêu mà đem đi xóc dĩa thế

mình chơi 50k bạn ơi. thế mà vay đến 40tr để sóc. 40tr đó theo anh phan bảo thì húp đủ. mà chắc
ks bjo b nhận ra đc là tốt r.....ae diễn đàn cùng đoàn kết về bờ...chúc các chủ tịch....các adm thật nh sk để giúp đỡ tđgmsh vững mạnh

cảm ơn a pb từ nay cũng chỉ theo a đánh dàn đề thôi tự hứa lòng mình r ăn chắc mắc bền

E cũng ngu như bác, cứ xs truyền thống chơi ko sao, đâm đầu vào lotobet, giờ cơm ko có mà an đây này
Hàng ngày nhìn a,e theo ct bú,húp mà bất lực
Cụt vốn.. chó xem tát ao... chán kinh
Bọn kubet... tao lậy??

E cũng giống bác. Mà hnay phải cai thôi. Hứa là éo vào nữa rồi mà vẫn ngứa ngáy tay chân. K cái dại nào bằng cái dại nào. E viết lên đây để lấy động lực. Từ giờ e sẽ k vào xóc đĩa nữa. E thề nếu e vào thì từ giờ e k vào diễn đàn này nữa. Bỏ đi mà làm người thôi. ???

E cũng giống bác. Mà hnay phải cai thôi. Hứa là éo vào nữa rồi mà vẫn ngứa ngáy tay chân. K cái dại nào bằng cái dại nào. E viết lên đây để lấy động lực. Từ giờ e sẽ k vào xóc đĩa nữa. E thề nếu e vào thì từ giờ e k vào diễn đàn này nữa. Bỏ đi mà làm người thôi. ???
Hôm qua mình thấy theo *** 1 hàng mà. Người ta chơi ăn mà mình đụng vào là chết. Thôi trung thành với bác bảo và giông bão thôi. Mà chơi bet mất thơ8f gian. Đầu lúc nào cũng căng thẳng mệt mỏi lại thức khuya nưa. Các cụ dạy cấm có sai. Tham thì thâm bạn nhỉ