Về bờ - Lời chào tạm biệt anh em | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời chào tạm biệt anh em

dừng là được. chứ lên tiền tỷ vẫn chơi lại âm lại thôi

CHÚC MỪNG NGƯỜI AE. THEO MÌNH BẠN NÊN TỪ BỎ HẾT ĐI, ĐỪNG CHƠI GÌ NỮA. BỎ MỒ HÔI NƯỚC MẮT LẤY ĐỒNG TIỀN NÓ MỚI TRÂN QUÝ. CÒN CHƠI TIẾP RỒI KU NÓ CŨNG HÚT LẠI. RỒI LÂM VÀO CẢNH NỢ NẦN RỒI KHỔ GIA ĐÌNH VỢ CON.

CHÚC MỪNG NGƯỜI AE. THEO MÌNH BẠN NÊN TỪ BỎ HẾT ĐI, ĐỪNG CHƠI GÌ NỮA. BỎ MỒ HÔI NƯỚC MẮT LẤY ĐỒNG TIỀN NÓ MỚI TRÂN QUÝ. CÒN CHƠI TIẾP RỒI KU NÓ CŨNG HÚT LẠI. RỒI LÂM VÀO CẢNH NỢ NẦN RỒI KHỔ GIA ĐÌNH VỢ CON.
Cảm ơn bạn giống ba mình khuyên, mới bị đuổi ra riêng ở rồi cảm ơn bạn nhiều

Chưc mửng ng ae!
mong ng ae xây dựng 1 cây cầu 1,5p 27lo để ae dựa vào đó để phang!

Bac thoi ko choi nua thi chia se cau keo cho ae di

Chốt lại như mọi khi là vẫn không có chia se cầu kèo phải không bác

Lời chào tạm biệt ae
Nỗi buồn khi gia đình biết mình chơi số, cảm ơn tất cả mọi người, cảm ơn ae cảm ơn anh saigon999
Gửi lời chào tạm biệt, tri ân cùng tất cả mọi người, hẹn 1 ngày ko xa mình quay trở lại , cảm ơn đội ngũ admin tạo ra sân chơi lành mạnh để kéo ae về bờ
Lời khuyên chân thành cho ae chơi bet 1,5 cái giá trả lớn lắm nếu ae có long tham, hôm qua ngày cuối cào nó thêm 1 phát rồi chia tay, lúc nào chơi cũng nghĩ trong đầu tiền ko phải là rác, còn vợ còn con thì nên chơi ae à Vốn 6m lên 124m để lại 5m tất tay con 84 sxmb, 3 càng 5384 chính thức chia tay kubetView attachment 141149
Em xin vía bác để em về bờ với ạ

Lời chào tạm biệt ae
Nỗi buồn khi gia đình biết mình chơi số, cảm ơn tất cả mọi người, cảm ơn ae cảm ơn anh saigon999
Gửi lời chào tạm biệt, tri ân cùng tất cả mọi người, hẹn 1 ngày ko xa mình quay trở lại , cảm ơn đội ngũ admin tạo ra sân chơi lành mạnh để kéo ae về bờ
Lời khuyên chân thành cho ae chơi bet 1,5 cái giá trả lớn lắm nếu ae có long tham, hôm qua ngày cuối cào nó thêm 1 phát rồi chia tay, lúc nào chơi cũng nghĩ trong đầu tiền ko phải là rác, còn vợ còn con thì nên chơi ae à Vốn 6m lên 124m để lại 5m tất tay con 84 sxmb, 3 càng 5384 chính thức chia tay kubetView attachment 141149
con 84 là lô hay đe bác

Lời chào tạm biệt ae
Chúc mừng e trai @GIAN1 nhé, hẹn ngày TÁI NẠM????????????

Lời chào tạm biệt ae
Nghỉ được là tốt nhất!mình cũng muốn bỏ quá mà nợ nần rồi đóng lãi chưa bỏ được!nhục vì cờ bạc lô đề ae ạ!